Main Forums > ของเล่นอื่นๆ

MOC WW2 Axis - หน่วยรถถัง ทหารเยอรมัน Kazi กับฟิกแท้ LEGO และ Brick arm ครับ

(1/4) > >>

Nikolaus:

เมื่อคราวก่อนผมได้เคยโพสหัวข้อเกี่ยวกับตัวต่อรถถังของคาซิไปแล้ว แต่คราวนี้มีการปรับปรุงไปจากเดิมแถมยังมีอย่างอื่นมาเพิ่มเติมด้วย เลยถือโอกาสทำการแตกหน่อหัวข้อใหม่ สถาปนาหน่วยรถถังใหม่ ให้ครอบคลุมมากกว่าเดิมซ่ะเลย โดยคอมเม้นแรกจะทำเป็นรวมๆรูปของทุกอย่างไว้ ว่าละก็มาเริ่มกันเลยครับ

1.พระเอกของหน่วยรถถังผม รถถังหนัก ไทเกอร์ ของคาซิ เวอร์ชั่นล่าสุด ติดตั้งปืนกลหนัก MG34 สำหรับ ผบ.รถถังด้วย

2.พระรอง รถถังกลาง แพนเซอร์ 4 ของคาซิ เวอร์ชั่นล่าสุด ติดตั้งปืนกลหนัก MG34 สำหรับ ผบ.รถถังด้วยเช่นกันครับ

3.รถกึ่งสายพาน ฟาโม่ ฮาฟแทรค ใช้ชิ้นส่วนของคาซิครับ

4.รถสะเทิ้นน้ำสะเทิ้นบก ชวิมวาเก้น จากตัวต่อของ เอนไลท์เท่นครับ

5.มินิฟิกเกอร์ทั้งหลาย ทำจากเลโก้แท้ พิมพ์ลายลงไปบนผิวเลยครับ

6.รถถังเบา แพนเซอร์ 2 เจ คันล่าสุดที่เพิ่งต่อเสร็จครับ แก้จากแบบเดิมเป็นตามใจฉันเหมือนเคย

goong:
กองทัพรถถัง สวยงามครับ
ชอบครับ ชอบ  :) :) :)

Touching:
ชอบ3.รถกึ่งสายพาน ฟาโม่ ฮาฟแทรค ของคาซิ มากๆ
สวยมากเลยครับ :)

Tanguy:
ว้าว! สวยงามมากเอาไปออกรบได้เลยนะครับเนี่ย  :D

pongza:
แต่ละคันสวยมากๆคับ :-*

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version