Main Forums > ของเล่นอื่นๆ

MOC WW2 Axis - หน่วยรถถัง ทหารเยอรมัน Kazi กับฟิกแท้ LEGO และ Brick arm ครับ

<< < (4/4)

Nikolaus:
ปิดท้ายขบวนด้วยแพนเซอร์โฟร์ ในเวอร์ชั่นล่าสุดนี่ ติดตั้งปืนกลเอ็มจี34 เพิ่มเข้าไปตรงข้างบนป้อมให้กับ ผบ.รถถัง เหมือนกับของไทเกอร์วันด้วย  8) 8) 8)

ไว้คราวหน้าจะจัดสวนสนามใหญ่หน้าประตูแบรนเด็นเบิร์กครับ รอจัดหาประตูมาเข้าฉากก่อน 55+

Nikolaus:
แถมท้ายอีกสองรูป  ถ่ายแล้วดูน่ารักดี ผมชอบ  ;) ;)
ดูมีสตอรี่เป็นเรื่องเป็นราว ขนาดพื้นหลังขาวไม่มีฉากเลย

ทหารคนสุดท้ายตรงปลายแถว ถ่ายมาแล้วดูหน้าตาป่วยๆ สงสัยปวดท้องฉี่แน่เลย 555+

รูปนี้น่าจะมีดนตรีประกอบด้วยซักหน่อย เพลงมาร์ชบรรเลงนี่ใช่เลย  8)

Tiggr:
อิอิ แอบเหล่ขบวนสวนสนาม เห็นแล้วอยากทำมั่ง   :)

Nikolaus:

--- อ้างจาก: Tiggr ที่ 02 พฤษภาคม 2015 / 09:02:16 PM ---อิอิ แอบเหล่ขบวนสวนสนาม เห็นแล้วอยากทำมั่ง   :)

--- End quote ---

จัดเลยครับ นี่ผมก็ว่าจะหาเพิ่มอยู่  :-* :-*

palawast:
 :) น่าสนใจครับ อยากจะลองหามาเล่นมั้งครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version