Main Forums > ของเล่นอื่นๆ

MOC WW2 Axis - หน่วยรถถัง ทหารเยอรมัน Kazi กับฟิกแท้ LEGO และ Brick arm ครับ

<< < (2/4) > >>

ChatchaiAt2505:
 :Dสวยทุกคัน ชอบมากครับ

Nikolaus:

--- อ้างจาก: goong ที่ 18 เมษายน 2015 / 01:18:13 PM ---กองทัพรถถัง สวยงามครับ
ชอบครับ ชอบ  :) :) :)

--- End quote ---

ขอบคุณครับ

Nikolaus:

--- อ้างจาก: Touching Xdark ที่ 18 เมษายน 2015 / 01:26:17 PM ---ชอบ3.รถกึ่งสายพาน ฟาโม่ ฮาฟแทรค ของคาซิ มากๆ
สวยมากเลยครับ :)

--- End quote ---

ขอบคุณครับ มีรูปมุมอื่นๆด้วย ตอนต่อนี่ต้องลองผิดลองถูก ค่อยๆปรับแก้ไปครับ

Nikolaus:
แพนเอร์ 2 เจ ครับ แก้แบบนิดหน่อย ทำฝาปิดบนป้อมปืนใส่ใส่ฟิกเกอร์ได้

Modsystem:
 ต้องเอาไปถ่ายรูปนอกสถานที่เลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version