Main Forums > โชว์ออฟ ของสะสม

น้องฟรังค์ กับ เลโก้อาถรรพ์ -= Franc and the Philosopher's Lego =-

(1/11) > >>

danoob:

ขออนุญาติลงโชว์ตามอารมณ์น้องฟรังนะค้าาาาาาาาาาา คริคริ

รถใหม่คุณพ่อเห็นบอกเอามาขนน้องฟรังค์กับคุณย่าแต่น้องฟรังค์ว่าคุณพ่อซื้อมาขนเลโก้จากที่ไหนซักแห่งมากกว่า คริคริ

มาดูกันดีกว่า

ทำมาชวนหนูไปเที่ยวเมกาบางนาที่ไหนได้น้องฟรังค์ไม่ได้ของฝากซักอย่างแต่ดูของที่คุณพ่อได้สิค่ะ

มาเจอกองทหารกันค้าาาา

ห้องนี้ถ้าคุณพ่อลืมล้อคห้องโดนน้องฟรังค์จะไปบุคแน่ค้าาาา

พวกนี้คุณพ่อก็ชอบมาแอบต่อตอนหนูหลังหนูเลยขัดขวางการสร้างกองทัพไม่ได้อะ T-T

ป้อมนี้ก็น่าโดนแทะจริงๆค้าาากำลังมันเคี่ยวเลย

น่าพุ่งชนแบบโบลิ่งจริงๆเลยนะเนี่ย

เดี๋ยวเอาโต๊ะส่วนตัวต่อเลโก้มั่งนะค้าาาาาาาา คริคริ

เหนื่อยแระบะบ๊ายนะค้าาาาาาาา ไว้ว่างๆหนูจะมาลงรูปเพิ่ม
ก่อนจากลาถ่ายกับพี่เสือนิดนึง

VpV:
พี่หมอนูปมีพอๆกับโกดังจรัญโซนBและโซนC เลยครับ สุดยอด :o
น้องฟรังน่ารักมากครับ!!!  :-*

vyJo:
ยังไงพี่เสือก็ร้ายที่สุดอยู่ดี
น้องฟรังน่ารักมากครับ

sKKK:
ของสะสมน้องฟรังค์ อลังการสุดๆ  :o

ปล.ยังไงสำนักขำขำก็ร้ายที่สุด
น้องฟรังค์น่ารักมากครับ

puichiu:
พี่นูบของเยอะจริงเยอะจัง เห็นแล้วลายตายิ่งนัก  ::)
ปล. น้องฟรังค์น่ารักมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version