Main Forums > โชว์ออฟ ของสะสม

น้องฟรังค์ กับ เลโก้อาถรรพ์ -= Franc and the Philosopher's Lego =-

<< < (11/11)

danoob:

--- อ้างจาก: vyJo ที่ 06 เมษายน 2018 / 01:00:23 PM ---ต้องถูพื้นซะหน่อยนะ อิอิ

--- End quote ---

ห้องโดนทิ้งล้างมานานครับ

--- อ้างจาก: colour12 ที่ 08 เมษายน 2018 / 07:24:50 AM ---สักพักเดี๋ยวก็เต็มอีก  ;D

555 -ของที่รออยู่ที่บ้านครับ

--- อ้างจาก: Tiggr ที่ 08 เมษายน 2018 / 10:04:57 PM ---น่าจะเป็นการกระชับพื้นที่เพื่อรองรับของใหม่เข้ามา  ;D

ถ้าเปิดตู้ที่เก็บเลโก้แล้วรู้สึกว่าอุณหภูมิมันอุ่น ๆ แนะนำให้ซื้อโฟม (โฟมแผ่นธรรมดานี่แหละครับ) มาแปะไว้ด้านหลังตู้ครับ ด้านในหรือด้านนอกตู้ก็ได้ เป็นฉนวนกันความร้อนแบบราคาถูกครับ

ขอบคุณครับ

VpV:
 :-* :-* :-*
สร้างเมืองเมื่อใด เพี้ยนวีไปช่วยต่อครับ  :-*

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version