Themes > LEGO Sci-Fi

[MOC]SkyKnight™ Sky-Fighter

<< < (2/2)

SkyKnight™:

--- อ้างจาก: Tiggr ที่ 07 มกราคม 2015 / 01:13:59 AM ---น่ารักมากเลยครับ คิดถูกแล้วล่ะที่เลือกใช้ สีส้ม-ขาว 

ปล. ตอนแปลงร่างขาสั้น แขนสั้นไปนิดนะ แต่ก็น่ารักดี อิอิ   :D

--- End quote ---
ตอนแรกกะ moc ให้เป็นยานพี่เสือครับ เอาไปเอามาเปลี่ยนเป็นยานตัวเองดีกว่า  :P

--- อ้างจาก: BangGamo ที่ 07 มกราคม 2015 / 06:36:42 AM ---เป็นยากเล็กๆ แต่ทำออกมาได้ดี เห็นแล้วให้ความรู้สึกเข้ากันดี ควบคุมโทนสีของงานได้ดี จุดเด่นอยู่ที่สติ๊กเกอร์ที่ออกแบบเป็นชื่อตนเองนี้หละ! พอแปลงร่างแล้วแอบคล้ายผึ้งอยู่นะ!

--- End quote ---
โอ้โห เขินๆๆ  :-[ พี่แบงค์ชม ถ้าคล้านผึ้งคงจะต้องเปลี่ยนเป็นสีเหลืองน่าจะโอนะเนี่ย

oakato:
ชอบๆ ต่อหน้ายานแบบไม่เห็นปุ่มด้วย  ;D ;D ;D

sKKK:
เยี่ยมเลยครับ ออกแบบมาลงตัว และ Moc ได้สวยมาก  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version