Themes > LEGO Sci-Fi

[MOC]SkyKnight™ Sky-Fighter

(1/2) > >>

SkyKnight™:
MOC: Sky Fighter

ศึก TBC กำลังดุเดือด ในตอนนั้นเอง skyknight ก็ได้คิดยานลำนึงขึ้นมา 

ด้วยความคิดการmocยังน้อย และด้อยประสบการณ์ เลยได้มาแค่นี้ครับ  :-[  :-[
คิดไป 4 ชม แค่ยานลำเดียว เลือกสีส้ม แต่สีส้มดันหายากเอาเรื่อง เลยไปดึงโน่น ดึงมา
ชอบสีส้มอยู่แล้วเลยเอายานสีส้มกับขาว ส่วน sticker ยังไม่ได้แปะครับ รอปริ้นแล้วเคลือบ  :D

แปลงร่างงงง  :-[  :-[ พอนึกถึงเรื่องแปลงร่างก็นึกถึงคุณJNP ที่ชอบ transformers

sticker ออกแบบเอง  :-[ ปิดเทอมนี้ช่างยาวนาน หาอะไรทำเล่น

ติชมได้ครับ ยานลำนี้ปเ็นยานลำเล็กยังไม่มี hyperspace  :-\

ขอบคุณครับ

Touching:
จิ๋วๆน่ารักดีครับ :D
ปล.ระวังเจ้าของมาเอาคืนนะครับ

SkyKnight™:

--- อ้างจาก: Touching Xdark ที่ 06 มกราคม 2015 / 09:27:10 PM ---จิ๋วๆน่ารักดีครับ :D
ปล.ระวังเจ้าของมาเอาคืนนะครับ

--- End quote ---
เจ้าของคือใครกันครับ น้องทัศ  :o :o

Tiggr:
น่ารักมากเลยครับ คิดถูกแล้วล่ะที่เลือกใช้ สีส้ม-ขาว 

ปล. ตอนแปลงร่างขาสั้น แขนสั้นไปนิดนะ แต่ก็น่ารักดี อิอิ   :D

BangGamo:
เป็นยากเล็กๆ แต่ทำออกมาได้ดี เห็นแล้วให้ความรู้สึกเข้ากันดี ควบคุมโทนสีของงานได้ดี จุดเด่นอยู่ที่สติ๊กเกอร์ที่ออกแบบเป็นชื่อตนเองนี้หละ! พอแปลงร่างแล้วแอบคล้ายผึ้งอยู่นะ!

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version