Themes > LEGO Pirates

REVIEW 6279 SKULL ISLAND

<< < (2/5) > >>

ĸayan:
รีวิวชุดนี้ เป็นรีวิวที่มีชีวิตชีวามากครับ :)

ภาพเคลื่อนไหวดุ๊กดิ๊ก ชอบมากครับ :D

colour12:
รีวิวแบบไดอารี่ด้วย  เปิดอ่านทีละหน้าไปเรื่อยๆ  ชอบมากเลยค่ะ  :-[
ชอบกล่องนี้เหมือนกันค่ะ สวย ดูแล้วคุ้มมีแผ่นพื้นให้ด้วย   ;D

--- อ้างจาก: Tiggr ที่ 13 มิถุนายน 2015 / 12:20:30 AM ---ชุดนี้แบบมีกล่องด้วยนอกจากพี่เจี๊ยบแล้วผมเห็นก็มีแต่ พล เท่านั้นที่มี ของหายากจริง ๆ

--- End quote ---
จริงค่ะ  นอกจากพี่เจี๊ยบแล้วพล เท่านั้นที่มี   :'(

--- อ้างจาก: vyJo ที่ 12 มิถุนายน 2015 / 11:54:31 PM ---เป็นรีวิวแนวๆ ที่เข้ากับพี่เจี๊ยบมากครับ แค่เกริ่นนิดหน่อย ร้อยเรียงรูปเป็นชุดๆ 

แค่นี้ก็ไม่ต้องมีคำบรรยายใดๆสักคำให้ลึกซึ้ง ไม่ต้องบรรยายอะไรให้สวยเลิศเลอแล้ว  8)

--- End quote ---

พี่อั๋นใช้คำสวยนะคะเนี่ย  ร้อยเรียงรูปเป็นชุดๆ  อิอิ
แถมปิดท้ายด้วยเพลง มิสเตอร์ทีม  :P

danoob:
ภาพแอนนิเมชั่นสวยๆมาอีกแล้วครับ
นูบนี่เหลือแต่กล่องของข้างในมันไปไหนกลายเป็นกองๆเลโก้ไปซะแล้ว
ว่าแต่รีวิวเดอะมอล อุ้ยไม่ใช่เกาะโจรสลัดนี่สวยงามครับ

sKKK:
รีวิวชุด Rareอีกแล้ว  :o สวยมากครับ
ชอบการเล่าเรื่องของพี่เจี๊ยบจัง สนุกน่าติดตาม  :D

Calla22:
ฝนตก......ยิ่งนึกถึงทีไร.....ก็ยิ่งชุ่มฉ่ำ.....อุ่นในหัวใจ.....  :'(

ขอบคุณครับพี่เจี๊ยบสำหรับ review เหงาๆ (ไม่ใช่แระๆ 55555)

ชุดโบราณแบบนี้ตอนเด็กๆผมอยากได้มากๆเลยครับพี่ สวยๆๆๆๆๆ :-[ :-[ :-[

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version