Themes > LEGO Pirates

REVIEW 6279 SKULL ISLAND

(1/5) > >>

jeaba:

เป็นชุดที่พาร์ทไม่เยอะ ลูกเล่นพอสมควร ราคาตอนนั้นประมาณสองพันบาทมั้งครับ ความรู้สึกที่ได้เห็นตอนแรกนั้นคือ "ของเล่นพวกนี้ช่างทำได้เหมือนกับการ์ตูนที่อ่านตอนเด็กๆจัง
โจรสลัด โรบินฮู้ด ปราสาท พ่อมด มังกร..."

ขอบคุณที่เข้ามาชมครับ  :-[ :-[ :-[

puichiu:
เห็นแล้ว กิเลสก็เกิดอีกละครับ พี่เจี๊ยบ  >:(
ขอบคุณสำหรับเดอะมอลล์ เอ้ยย!! รีวิวนะครับ  :P

vyJo:
เป็นรีวิวแนวๆ ที่เข้ากับพี่เจี๊ยบมากครับ แค่เกริ่นนิดหน่อย ร้อยเรียงรูปเป็นชุดๆ 

แค่นี้ก็ไม่ต้องมีคำบรรยายใดๆสักคำให้ลึกซึ้ง ไม่ต้องบรรยายอะไรให้สวยเลิศเลอแล้ว  8)

VpV:
รีวิวตามสไตล์พี่เจี๊ยบ ดูเพลินเกินห้ามใจ ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ 8)

Tiggr:
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับพี่เจี๊ยบ  ชุดนี้แบบมีกล่องด้วยนอกจากพี่เจี๊ยบแล้วผมเห็นก็มีแต่ พล เท่านั้นที่มี ของหายากจริง ๆ

เข้าเรื่องต่อ เห็นทหารเรือพายเรือตามโจรสลัดนึกว่าจะมาถล่มรังโจร ที่ไหนได้มาเยี่ยมชมฐานทัพลับกันเฉยเลย  อิอิ   :P

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version