Themes > LEGO Action and Adventure Themes

[Review]70156 fire vs. ice

(1/3) > >>

golf:
Fire vs. Ice
ธีม:ชิม่า
รหัส:70156
มินิฟิก:2
ราคา:us$19.99
ผมเพิ่งลองทำพื้นหลังขาวใหม่ๆภาพไม่ชัดขออภัยด้วยนะครับ

มาดูฟิกก่อนครับ
เรียงตามภาพเลยครับ
Sir fangar,laval
 หน้า

หลัง

ต่อไปspeedorzแบบใหม่มีกรงเล็บด้วยครับ
แล้วก็สายชูต(จำไม่ได้ชื่ออะไร)สีส้มแบบใหม่

วิธีเล่นแบบเดิมแต่แตกต่างจากแบบก่อนตรงจุดที่ใส่สายชูตเข้าไป
1:เอาสายชูตใส่เข้าไปตรงช่องใต้speedorzให้สุด

2:ดึงออกมา ซึ่งฟันเฟืองในช่องจะหมุนและไปทำกลไกกับล้อและจะทำให้ล้อหมุนได้

ชิ้นส่วนแบบใหม่ทำให้ฟิกยืนบนspeedorzไม่นั่งเหมือนแบบเดิม(เหมือนในการ์ตูน)

ต่อไปแท่นลูกแก้ว(อะไรนี่แหละ)

อาวุธสี่อย่างกับชิสิบสิบสองเม็ด

การ์ดสิบใบ ดูของลาวาลก่อนนะครับ

Sir fangar

จบการรีวิวแค่นี้ สวัสดีครับ
ปล.ตอนแรกผมกะจะรีวิวswแต่มีคนรีวิวไปแล้วเดี๋ยวรอซื้อเซตใหม่แล้วค่อยรีวิวละกันครับ :P

sKKK:
Ninjago รุ่มใหม่บินได้แล้ว
เดี๋ยวชิม่าคงบินได้ตาม  :P

Tiggr:
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ  ตัวมอไซด์เหมือนหุ่นปูสองตัวกำลังจะสู้กันเลย   ;D

เห็นแล้วนึกถึงมอเตอร์ไซด์ชักที่แถมกับถุงเท้าสมัยเด็ก ๆ จริง ๆ

puichiu:
อุ๊บ!! รูปแรก ไม่รู้มีใครคิดเหมือนผมหรือเปล่านะครับ อิอิ (18+)
ตอนแรกๆนึกว่าเป็น นินจาโก ซะอีก โดยรวมแล้วนึกถึงการ์ตูนเก่าๆ
ที่จะมีพระเอกใช้พลังน้ำ ตัวร้ายใช้ไฟ แถมมีการ์ดยูกิเล่นด้วย  :P

สาระไม่มีเลยผม ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ  ;)

golf:
 ;) ;) ;)ครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version