Themes > LEGO Action and Adventure Themes

[Review]70156 fire vs. ice

<< < (3/3)

golf:

--- อ้างจาก: King Roster ที่ 31 พฤษภาคม 2015 / 11:00:58 PM ---ทำไมผมรู้สึกว่ารถแบบใหม่ไม่ค่อยสวยเลยละเนี่ย ::) ::) ::) ::)

--- End quote ---
ตอนผมเห็นครั้งแรกผมว่าหน้ามันก็แปลกๆอยู่ครับแต่ซื้อมาเพราะสปีดเดอร์แบบใหม่ :P
--- อ้างจาก: colour12 ที่ 01 มิถุนายน 2015 / 07:17:50 AM ---ชุดการ์ดเป็นนี้นี่เอง   เห็นหลายครั้งแล้วค่ะ  :D
ชิม่าก็สวยนะคะ แต่มีแค่กล่องเดียวเองค่ะ  ;)

;)
--- อ้างจาก: Venage ที่ 01 มิถุนายน 2015 / 07:59:17 AM ---ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ  :D :D พี่ชอบก็ตรง speedorx สีส้ม :P
ปล.รีวิวซำ้ได้นะครับ

ขอบคุณครับ ผมเพิ่งสั่ง75038ไปว่าจะเอามารีวิวหน่อย
--- อ้างจาก: pongza ที่ 01 มิถุนายน 2015 / 09:16:41 AM ---speedorzแบบใหม่ดูแปลกๆไม่ค่อยสวยเท่าไร :-\

ดูแปลกๆตรงลายหน้ารถใช่ไหมครับ
--- อ้างจาก: Q ที่ 01 มิถุนายน 2015 / 09:39:32 AM ---ที่จริงเซทนี้ก็สวยดีนะเนี่ย ;) เเต่ไม่เห็นมีในไทย เลยอดซื้อกันไป  :P

เซตนี้สั่งจากอีเบย์เอาฟิกsir fangarมายำเล่น :P

vyJo:
ก็มีไรหลายอย่างดี  แต่ลำพังการ์ดสิบใบ มันจะพอเล่นได้มั้ยอ่ะ ก็ต้องซื้อหลายๆ ชุดให้ได้การ์ดหลายๆ แบบรึเปล่านะ

กล่องนึง $19.99 ผมว่าแพงนะเนี่ย

ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ

golf:

--- อ้างจาก: vyJo ที่ 01 มิถุนายน 2015 / 09:36:16 PM ---ก็มีไรหลายอย่างดี  แต่ลำพังการ์ดสิบใบ มันจะพอเล่นได้มั้ยอ่ะ ก็ต้องซื้อหลายๆ ชุดให้ได้การ์ดหลายๆ แบบรึเปล่านะ

กล่องนึง $19.99 ผมว่าแพงนะเนี่ย

ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ

ตามเกมที่ผมรู้ใช้การ์ดข้างละห้าใบนะครับ ขอบคุณครับ

VpV:
ชอบแท่นวางลูกแก้วครับ สวยดี ;D

SkyKnight™:
ลูกกลมๆ ที่เป็นไฟกับน้ำแข็งได้อารมณ์มากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version