ผู้เขียน หัวข้อ: เลโก้เก่าๆ  (อ่าน 1101 ครั้ง)

ออฟไลน์ junior

• Newbie
  • *
เลโก้เก่าๆ
« เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2015 / 06:12:49 PM »
ชุดเลโก้เก่าๆในต่างประเทศพวก Lego store จะมีชุดเก่าๆขายอยุ่มั้ยครับ

ออฟไลน์ Tiggr

• LEGO Ambassador
  • Hero Member
  • *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม
Re: เลโก้เก่าๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2015 / 08:07:23 PM »
ชุดเลโก้เก่าๆในต่างประเทศพวก Lego store จะมีชุดเก่าๆขายอยุ่มั้ยครับ
ไม่มีครับ Lego store ขายแต่ชุดปัจจุบันเท่านั้นครับ
อยากได้ชุดเก่า ๆ ต้อง ebay หรือไม่ก็ Bricklink เท่านั้นเลยครับ   :)

ออฟไลน์ jokerjunior

• Verified Member
  • Newbie
  • *
Re: เลโก้เก่าๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2015 / 10:08:36 PM »
ไม่มีครับ Lego store ขายแต่ชุดปัจจุบันเท่านั้นครับ
อยากได้ชุดเก่า ๆ ต้อง ebay หรือไม่ก็ Bricklink เท่านั้นเลยครับ   :)

และถ้าไม่รวยจริง อย่าพยายามเล่นหรือตามหามันครับ 555