ผู้เขียน หัวข้อ: Lego series minecraft นี่หาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ  (อ่าน 1866 ครั้ง)

ออฟไลน์ kingoftabd

• Newbie
  • *
ไปตามหาตามห้างใหญ่ๆมาเยอะแล้วแต่เจอแค่ The farm แล้วก็จัดไปเรียบร้อยแล้วอยากได้อันอื่นด้วยน่ะครับ ในเว็บสั่งออนไลน์ก็ของหมดกันหมดเลย พอจะมีที่ไหนจะสั่งได้มากครับ

ขอบคุณมากครับ  :)

ออฟไลน์ Touching

• Sr. Member
  • May The Dark Side Be With You
Re: Lego series minecraft นี่หาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 เมษายน 2015 / 01:02:27 AM »
ลองดูครับ
ปล.ตอนminecraftว่างขายใหม่ๆผมเห็นเซ็นทรัลปิ่นเกล้ามีเต็มเลยครับแต่คงหมดแล้ว
http://thaibrickclub.com/board/index.php/topic,26.0.html

ออฟไลน์ kingoftabd

• Newbie
  • *
Re: Lego series minecraft นี่หาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 เมษายน 2015 / 03:23:59 AM »
ไปดูที่เซ็นทรัลเวิลด์มาแล้วอะครับ ทั้ง toysrus ,  zen , isetan เป็นที่ที่ซื้อ the farm มาครับไม่รู้จะหาที่เหลือยังไงดี   :'(

ออฟไลน์ zurreal

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 เมษายน 2015 / 10:35:41 PM »
ลองถามคนที่รับฝากซื้อใน TBC ดูรึยังคะ
ถ้าเป็น web อื่น ที่เคยฝากซื้อก็ toys2thai น่ะค่ะ

ออฟไลน์ beam01

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2015 / 03:50:15 PM »
Toy2thai mom2kid เหลือป่าวไม่รู้ :-\