ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอทราบแหล่งซื้อเลโก้ราคาถูกๆในไทยนอกจากห้างหน่อยครับ  (อ่าน 2245 ครั้ง)

ออฟไลน์ jojoessk

• Newbie
  • *
ขอรบกวนครับ มีที่ไหนที่ขายเลโก้ในไทยราคาดีๆบ้างครับ

ออฟไลน์ SkyKnight™

• Verified Member
  • Sr. Member
  • *
    • TwinsBrick
ห้องซื้อขายของทางเว็บก็ถูกกว่านะครับ แล้วก็ปลอดภัยด้วยครับ

แต่ถ้าอยากไปเดินซื้อเลย ก็คงมีไม่มาก รู้จักร้าน aventthai กับ mom2kid ครับ
เขามีlego ขายอยู่

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
Thaibrickclubครับอิอิ

ออฟไลน์ jojoessk

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ sKKK

• Verified Member
  • *
  • CastleMania
ถ้าจะหาร้านที่มีหน้าร้านให้ไปเดินเลือก ก็ร้าน Aventthai.com ครับ
แต่ราคาในห้องซื้อขายมักถูกกว่า  ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 เมษายน 2015 / 06:35:53 PM โดย sKKK »
<=====[}=@ sKingdoM @={]=====>

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
แล้วก็ร้านtoys2thaiครับ
ผมเคยใช่บริการ :)