Themes > LEGO Action Figures

[REVIEW] BIONICLE Inika 8729 Toa Nuparu

(1/3) > >>

King Roster:
Theme Bionicle
Price 495 บาท (ราคาตอนออกขาย)
Year 2006

คราวนี้ขอมารีวิว Bionicle รุ่นเก่ากันบ้างนะครับ กับรุ่น Inika ซึ่งในความเห็นของผมแล้วคิดว่าเป็นรุ่นที่สวยที่สุดแล้วครับ

มาเริ่มกันที่หน้ากระป๋องก่อนเลยครับ ;) ;)

ด้านหลังกระป๋องครับ

เนื่องตัวนี้ได้มาแบบมือ 2 ซึ่งไม่มีคู่มือมาให้ ดังนั้นขอข้ามมาตอนต่อเสร็จแล้วเลยนะครับ ;) ;)

ด้านหลังของตัว Nuparu ครับ

หน้ากากครับ :)

ส่วนข้างในหน้ากากเป็นหัวแบบนี้ครับ

ซึ่งในชุดมีลูกเล่น 2 อย่างนะครับ อย่างแรกเลยคือปืนยิงกระสุน ;) ;)

กับดาบเรืองแสงที่พอกดที่ปุ่มแล้วจะเรืองแสงได้ครับ แต่ดาบถ่านหมดแล้วนะครับ :-[ :-[ :-[

ขอจบการ review ไว้แต่เพียงเท่านี้ครับ

Touching:
ชอบbionicleยุคนั้นมากๆเลยครับ
ดูโหดเถื่อนดี ;)

King Roster:

--- อ้างจาก: Touching Xdark ที่ 29 มีนาคม 2015 / 03:12:17 PM ---ชอบbionicleยุคนั้นมากๆเลยครับ
ดูโหดเถื่อนดี ;)

--- End quote ---
หน้าโหดทั้งฝั่งดีฝั่งร้ายเลยครับ :P :P :P

Tanguy:
เป็นตัวที่เท่มากเลยครับ :D เเต่ส่วนตัวผมชอบ toa hewkii มากกว่า :P

Calla22:
มีดาบเรืองแสงด้วย!!!!  :P ถ้าเปลี่ยนถ่านได้นี่เท่ห์เลยนะครับเนี่ย >_<

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version