Themes > LEGO Action Figures

[REVIEW] BIONICLE Inika 8729 Toa Nuparu

<< < (2/3) > >>

golf:
เท่ดีนะครับ  :)
น่าเสียดายตอนเด็กๆไม่ได้ซื้อไว้ :(

King Roster:

--- อ้างจาก: Q ที่ 29 มีนาคม 2015 / 10:25:12 PM ---เป็นตัวที่เท่มากเลยครับ :D เเต่ส่วนตัวผมชอบ toa hewkii มากกว่า :P

--- End quote ---
ความจริงรุ่นนี้ผมว่าเท่ทุกตัวเลยนะครับ ;) แต่หน้าดูเถื่อนไปนิดนึง :P :P :P

--- อ้างจาก: Calla22 ที่ 29 มีนาคม 2015 / 11:50:55 PM ---มีดาบเรืองแสงด้วย!!!!  :P ถ้าเปลี่ยนถ่านได้นี่เท่ห์เลยนะครับเนี่ย >_<

ความจริงก็อยากจะลองแงะมาเปลี่ยนถ่านดูเมือนกันครับ ::)

--- อ้างจาก: golf ที่ 30 มีนาคม 2015 / 01:53:44 PM ---เท่ดีนะครับ  :)
น่าเสียดายตอนเด็กๆไม่ได้ซื้อไว้ :(

ความจริงชุดนี้ผมก็พึ่งได้มาเหมือนกันครับ :)

tttkingdom:
สวยงามมากขายผมเต๊อะอยากล่ายยยยยยยยยยยยยยย :'(

jinwei:
 อยากได้บ้างงงงงงง

King Roster:

--- อ้างจาก: tttkingdom ที่ 31 มีนาคม 2015 / 07:33:57 PM ---สวยงามมากขายผมเต๊อะอยากล่ายยยยยยยยยยยยยยย :'(

--- อ้างจาก: jinwei ที่ 01 เมษายน 2015 / 10:36:35 AM --- อยากได้บ้างงงงงงง

หาส่องเอาตาม facebook เลยครับ :) :) ช่วงหลังได้ bionicle รุ่นเก่าก็จากกลุ่มใน facebook นี่ล่ะครับ ;) ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version