ผู้เขียน หัวข้อ: Lego Table  (อ่าน 8798 ครั้ง)

ออฟไลน์ danoob

• Verified Member
  • Jr. Member
  • *
    • www.muangthongpet.com
Lego Table
« เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2015 / 10:11:41 AM »
มาพบกันได้ที่นี่ครับ

แผนที่ www.muangthongpet.com

นอกเหนือจากธีมต่างๆและบลิคหลายๆแบบที่ทุกท่านได้เล่นกันแล้ว
หลายท่านคงมีโต๊ะประจำตัวใช้ในการต่อซึ่งบางท่านอาจยังไม่เคยเห็นโต๊ะเลโก้
ของเด็กในรูปแบบอื่นๆ

โต๊ะแบบที่ 1.

มีโต๊ะ 1 ตัว เก้าอี้ผ้าซึ่งพับได้อย่างที่วางบนโต๊ะไว้ใส่บลิคที่ไม่ได้เล่นหรือไว้เก็บ
โต๊ะสามารถพลิกได้เป็นด้านไม้เรียบหรือเพลทแผ่นเขียว 4 แผ่น

แบบที่ 2.

โต๊ะนี้เป็นลายเลโก้เลยครับ

ตรงกลางเกิดใส่บลิคได้มีแผ่นปิดให้ด้านนึงมีเพลทเขียวติดมาครับอีกด้านเป็นไม้ทาสีครับ

ด้านล่างมีถุงตาข่ายไว้สำหรับใส่บลิคครับ อันเล็กมากๆอาจหลุดได้

แบบที่ 3.

ชุดนี้มีเก้าอี้ไม้มาให้ด้วยครับแข็งแรงครับลองนั่งแล้ว

เหมือนเป็นมาตรฐานไปแล้วด้านบนพลิกได้ 2 แบบครับ แบบมีเพลทเขียวติดมาให้กับเป็นไม้ธรรมดา

ด้านข้างมีลิ้นชักใส่ของได้เป็นตาข่ายไว้เก็บของ

แบบที่ 4.

ด้านใต้โต๊ะไว้เก็บของได้

ของในกล่องที่แถมมากับโต๊ะครับเป็นชุดไม้

มีบลิคที่ไม่ใช่เลโก้มาให้ด้วยนะครับ

อันนี้อีกด้านนึงของโต๊ะครับ

มีเพลทแผ่นใหญ่ 4 สีมาด้วยครับ สดใสมาก

แบบที่ 5.

โต๊ะที่ใหญ่กว่าแบบที่ 4 ครับ

ด้านใต้โต๊ะครับมีของแถมมาให้พร้อมชุดเป็นชุดรถไม้สามารถต่อสูงๆแล้วปล่อยรถวิ่งบนรางไม้ได้
มีบลิคที่ไม่ใช่เลโก้แถมมาเช่นกัน

อีกด้านครับจะยาวกว่าแบบที่ 4 อยู่1เพลท โดยรวมจะมี 6 เพลทครับ

ลองมาดูเชียร์รีดเดอร์นะครับ

สุดท้าย

มาดูโต๊ะ Cogo

ราคา 15000 บาท มีเก้าอี้ 4 ตัว

โต๊ะแข็งแรงมากครับเป็นไม้ แต่เก้าอี้พลาสติ๊กดูแล้วนูบไม่กล้านั่ง

ตรงกลางโต๊ะมีช่องไว้ใส่บลิคแต่ไม่มีที่ปิดครับ

โต๊ะน้องใหม่ล่าสุด

ออฟไลน์ sKKK

• Sr. Member
  • *
  • CastleMania
Re: Lego Table
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2015 / 10:59:17 AM »
นูปสั่งซื้อโต๊ะที่ไหน อย่างไรเหรอครับ
ขอเป็นแนวทางหน่อย  ;)
<=====[}=@ sKingdoM @={]=====>

ออฟไลน์ Calla22

• VIP
  • Full Member
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2015 / 11:04:30 AM »
ชอบโต๊ะ 3 สีอ่ะพี่นูป!!!!!  :-[ :-[ :-[

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2015 / 11:35:44 AM »
นูปสั่งซื้อโต๊ะที่ไหน อย่างไรเหรอครับ
ขอเป็นแนวทางหน่อย  ;)

ชอบโต๊ะ 3 สีอ่ะพี่นูป!!!!!  :-[ :-[ :-[

ขอบคุณครับ

โต๊ะ 3 สีนี่สั่งจากคุณ มนพร้อมครับ
พอดีตอนนั้นมันลดราคาเลยขอราคาเหมาๆมาถึงร้านเลยครับ
ราคาดุเอาเรื่องครับ

Cogo นี่สั่งในห้างครับ

อันอื่นๆนี่มาจาก Toysrus.com ตอนมันลดราคา อะครับ
บางอันมาจาก Amazon บ้างครับ

ยังมีอีกต่อไม่หมด
บอกเลยว่าราคาของไม่เท่าไหร่ค่าขนส่งนี่สิครับหนักหน่วงมากๆ บางอันค่าส่งแพงกว่าค่าของพอดีของมันลดราคาแต่ค่าส่งหนักมากๆ

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2015 / 11:49:27 AM »
อยากได้อ่าครับพี่นูบ  >:(
แต่ ราคา มาถึงคงแพงมากๆอย่างที่พี่นูบเรียนไป  :-\

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2015 / 05:06:04 PM »
ผมเลือกไม่ถูกเลยครับจะนั้งโต๊ะไหน :o

ออฟไลน์ Takashizero

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2015 / 10:29:02 PM »
เห็นแล้วอยากกลับมาเป็นเด็กเลยหละครับ  :D

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 มีนาคม 2015 / 04:39:48 PM »
อยากได้อ่าครับพี่นูบ  >:(
แต่ ราคา มาถึงคงแพงมากๆอย่างที่พี่นูบเรียนไป  :-\

จะเปิดเป็นสนามเด็กเล่นของน้องฟรังค์ครับ เลยจัดซื้อโต๊ะมาครับ

ผมเลือกไม่ถูกเลยครับจะนั้งโต๊ะไหน :o

โต๊ะเมืองนอกพวกเก้าอี้นี่ทนพอดูนะครับขนาดผม นน 80 ยังนั่งได้เลยครับ

เห็นแล้วอยากกลับมาเป็นเด็กเลยหละครับ  :D

อิอิ