ผู้เขียน หัวข้อ: Key Chain Lego  (อ่าน 3011 ครั้ง)

ออฟไลน์ danoob

• Verified Member
  • Jr. Member
  • *
    • www.muangthongpet.com
Key Chain Lego
« เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2015 / 10:03:47 AM »
Key Chain

พวงกุญแจของเลโก้ในไทยมีขายที่โรบินสันพระราม 9 ครับ
แต่ไม่ได้แวะไปนานมากแล้วไม่รู้เป็นยังไงมั่ง
แต่หลังๆนี้เลโก้ไม่ค่อยผลิตพวงกุญแจมาเท่าไหร่
ไปเน้นของอย่างอื่นแทน

Minifig Chrome Gold

พวงกุญแจ Monster Fight

พวงกุญแจนินจาโก

นินจาทอง

Chima

Spongbob

Lone Ranger

Super Hero

Atlantis

Lord of the ring

Pirate

Castle

Pharaoh quest

Turtle

Indianajone

หลายๆพวก

สุดท้ายของฝากสาวกด้านมืด

Star war

ออฟไลน์ Calla22

• VIP
  • Full Member
  • *
Re: Key Chain Lego
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2015 / 11:10:07 AM »
โอ๊ยยยยยยย ดูแล้วมีความสุขแทนเลยครับ  :P :P :P

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2015 / 11:47:28 AM »
พวงกุญแจ พี่นูบยังมีเป็นกองทัพเลยหรอครับเนี่ย  :o :o :o
มากมายจริงๆ อิอิ

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2015 / 03:23:19 PM »
โห้อลังสุดๆเลยครับ
ถ้าอยู่กับผมไม่รอดแล้วงัดหมด :P

ออฟไลน์ Takashizero

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2015 / 10:25:49 PM »
เห็นแล้วมีความสุขจริงๆเลยครับ ชอบมากๆ ;D

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • คนเล่นของเล่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2015 / 06:43:24 AM »
กำลังรอดูว่าเมื่อไหร่จะเอาเป็นสี Red Chome มา กำลังมาแกะที่แขวนออกเลย  ;D

ออฟไลน์ danoob

• Verified Member
  • *
    • www.muangthongpet.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 มีนาคม 2015 / 04:51:56 PM »
โอ๊ยยยยยยย ดูแล้วมีความสุขแทนเลยครับ  :P :P :P

ครับดูแล้วมีความสุขครับ
กำลังหาทางกะทำแผงแล้วแขวนครับ แต่คงยังต้องหาแบบที่ถูกใจก่อนครับ
โปรเจคตู้พึ่งปิดตัวไป

พวงกุญแจ พี่นูบยังมีเป็นกองทัพเลยหรอครับเนี่ย  :o :o :o
มากมายจริงๆ อิอิ

เก็บบ้างครับพอดีในไทยตอนนี้มีขายเลยเก็บได้เยอะขึ้นครับ

โห้อลังสุดๆเลยครับ
ถ้าอยู่กับผมไม่รอดแล้วงัดหมด :P

งัดแล้วมันไม่เสียหรือครับ

เห็นแล้วมีความสุขจริงๆเลยครับ ชอบมากๆ ;D

ขอบคุณครับ

กำลังรอดูว่าเมื่อไหร่จะเอาเป็นสี Red Chome มา กำลังมาแกะที่แขวนออกเลย  ;D

แกะออกไปทำอะไรอะครับพี่แบ้ง