Themes > LEGO Pirates

[Review] 10679 : Pirate Treasure Hunt

(1/7) > >>

puichiu:
10679 Pirate Treasure Hunt
Theme   Juniors
Subtheme   Pirates
Year       2015
Pieces    57
Minifigs   3
Price        9.99 USD / 490 THB

LegoKnightz ภูมิใจเสนอ " 10679 : Pirate Treasure Hunt "

หน้ากล่อง

หลังกล่อง

ข้างกล่อง

คู่มือ และ ถุงบริค  ::)

มี มินิฟิก 3 ตัวเลยครับผม   8)

สกรีนทีเด็ด ของชุดนี้ สกรีนได้สวยมากๆเลยครับผม  :-*

แต๊นแต๊น เรียบร้อย ตามเคยครับ  ;)

puichiu:
LegoKnightz ภูมิใจเสนอ " Captain Tigger - Pilot "

pongza:
ขอบคุณสำหรับรีวิวคับเจไดชิ้ว

มีแพนด้าถูกย่างด้วยน่ากินจัง 666+ :P

Tiggr:
ดูนิทานแล้วให้สงสัยว่า มารโจ๋นั้นร้ายโดยธรรมชาติ หรือเป็นเพราะกินแพนด้าเข้าไปกันแน่   :P

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ พาร์ทสกรีนน่าสนมาก   :-[

colour12:
ชุดนี้ใช้ได้เลยนะเนี่ย  8)
รีวิวดีเยี่ยมเหมือนเดิม ไม่มีตกเลยค่ะ   ชอบการ์ตูนจังเลย มีฉากในทะเลด้วย    ;D
สรุปว่าชิ้วเป็นเจได รึว่า กับตัน จะได้เรียกถูก อิอิ  :P

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version