Themes > LEGO Pirates

[Review] 10679 : Pirate Treasure Hunt

<< < (7/7)

puichiu:

--- อ้างจาก: King Roster ที่ 19 กุมภาพันธ์ 2015 / 06:55:07 PM ---เป็นเซตที่น่าเก็บอีกเซ็ตนึงเลยครับ แถมมีพาร์ทสกรีนด้วย ;) ;)

--- End quote ---
จัดเลยครับผม  ;)

--- อ้างจาก: marco_o ที่ 19 กุมภาพันธ์ 2015 / 06:59:29 PM ---ผมชอบฟิกกัปตันขาเทียมอ่ะครับ ดูยังกับผ่านอะไรๆมาเยอะ ^^
ปล. เซต junior นี่เขามีเกณฑ์อะไรอ่ะครับ

--- อ้างจาก: kayan ที่ 19 กุมภาพันธ์ 2015 / 07:47:40 PM ---น้อยชิ้น ต่อประกอบง่ายกว่าครับ

--- อ้างจาก: mrkornk ที่ 19 กุมภาพันธ์ 2015 / 10:39:46 PM ---เกณฑ์จริงๆไม่ทราบ   แต่รู้สึกเหมือนกันว่าเน้นชุดเล็กหรือประกอบง่ายสำหรับเด็ก  พาร์ทสกรีนมาเนื่องจากเด็กยังติดสติกเกอร์ลำบากครับ + เพื่อดึงดูดความสนใจ  เค้าเลยสกรีนมาให้เลย

บางกล่องมีก้อนบริคเพิ่มมาให้ต่อเล่น  ส่วนใหญแต่ละชุดจะมีเรื่องราวให้เด็กไปเล่นโช้งเช้งได้ครับ   :)

ตามที่ปรึกษาพรรคและคุณ mrkornk บอกเลยครับ อิอิ  ;)

danoob:
วันก่อนไป Toysrus เกือบได้ชุดนี้มาแล้ว
แต่ดันไปหยิบชุดผู้หญิงกับรถบนชายหาดแทน

puichiu:

--- อ้างจาก: danoob ที่ 11 มีนาคม 2015 / 08:09:14 AM ---วันก่อนไป Toysrus เกือบได้ชุดนี้มาแล้ว
แต่ดันไปหยิบชุดผู้หญิงกับรถบนชายหาดแทน

ชุดนี้สกรีนสวยดีนะครับ พี่นูบ  ;)
แถมมีฟิกตั้ง 3 ตัว อิอิ  :-*

หรือพี่จะจัดกองทัพเรือ หลาย 10 ลำนะเนี่ย  ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version