Main Forums > พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับเลโก้

[Claim] LEGO : Customer Service

<< < (4/4)

Pigochi:
ผมยังไม่เคยเจอปัญหาพาร์ทหาย แต่เยี่ยมมากครับที่เลโก้ใส่ใจแม้ว่าจะเป็นสิ่งเล็กๆน้อยๆ แต่ได้ใจลูกค้ามากมาย ถ้าเป็นไปได้ ผมก็ขอเลี่ยงไม่ใช้บริการหลังการขายแบบนี้ดีกว่า ขอบคุณ จขกท มากครับ  :D

jaecibake:
ขอบคุณครับได้ใช้บริการจนได้ครับ รูในล้อมันแตกครับได้เครมเลยครับ ชุด31027

น้องใหม่เลโก้:
อ่านแล้วสงสัยครับว่าถ้าเล่นมานานแล้วเกิดชิ้นส่วนแตกหัก ไม่แน่ใจว่าเคลมได้มั้ยครับ

vyJo:

--- อ้างจาก: น้องใหม่เลโก้ ที่ 01 มกราคม 2019 / 03:49:43 PM ---อ่านแล้วสงสัยครับว่าถ้าเล่นมานานแล้วเกิดชิ้นส่วนแตกหัก ไม่แน่ใจว่าเคลมได้มั้ยครับ

--- End quote ---

ถ้านานแล้วไม่น่าจะได้นะครับ ไม่งั้นคงเคลมกันระนาว

แต่ถ้าเปิดกล่องมาแล้วเจอหัก อันนี้เคลมได้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version