ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเว็ปฝากรูปดีๆหน่อยครับ  (อ่าน 2726 ครั้ง)

ออฟไลน์ zacĸ

• Newbie
  • *
  • Building The Empire
แนะนำเว็ปฝากรูปดีๆหน่อยครับ
« เมื่อ: 17 มีนาคม 2019 / 05:55:00 PM »
พอดีว่ากระทู้ที่ผมได้ reviewไว้รูปหายหมดเลยแทบจะไม่หลงเหลืออยู่   :-\
เหมือนว่ามันจะหมดอายุแล้วถูกลบ
ใครมีเว็บฝากรูปดีๆ อยู่นานๆ รบกวนแนะนำด้วยครับผมจะแก้ไขกระทู้เก่าๆที่ทำไว้

ขอบคุณครับ  :-[

ออฟไลน์ ĸayan

• Global Moderator
  • Hero Member
  • ショッカー
Re: แนะนำเว็ปฝากรูปดีๆหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 มีนาคม 2019 / 12:48:42 AM »
จากที่เคยใช้ photobucket มาก่อน ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้เป็นแอป imgur แทน จะเอาลิ้งค์จากรูปที่ลง ก็เพียงแค่กดแช่ที่รูป แล้วก็กดคัดลอกลิ้งค์ครับ

ออฟไลน์ palawast

• Newbie
  • *
  • เราชอบ LEGO ชุดเก่าๆ
    • SEARCH MONOPOLY
Re: แนะนำเว็ปฝากรูปดีๆหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2019 / 01:48:31 PM »
ขอบคุณครับ
เราชื่นชอบ LEGO ชุดปราสาท Vintage