Frontpage > TBC Meeting and Activities

TBC Show Off : BRIGHT UP YOUR BIKE 2016

<< < (2/4) > >>

13oorn:
รอชมภาพบรรยากาศในงานนะครับ  8) 8)

ĸayan:
กว่าจะได้ไปเก็บภาพ ก็เป็นวันสุดท้ายของการจัดงานแล้วครับ เชิญรับชมรูปได้เลยครับ

ชุดแรกจากภาพเกริ่นนำด้านบน เป็นการรวมหลายธีมให้อยู่ด้วยการอย่างลงตัวมาก

ต่อไปเป็นธีมโมดูล่าร์ ในธีมนี้มีจำลองการขี่จักรยานตามชื่องานในหัวข้อกระทู้ด้วยครับ

และสุดท้ายเป็น Castle Mania ครับ

ขอขอบคุณผู้เข้าชมงานทุกท่าน และที่ขาดไม่ได้ก็คือสมาชิก Thai Brick Club ทุกท่านที่ได้มีส่วนร่วมในการจัดงานดังกล่าวครับ

VpV:
สุดยอด!!!!!!!!!!!!!!!!
งานหน้าวีต้องออกโรงซะแล้ว 8)

++MaMuEw++:
สวย เว่อร์วังอลังการ สุดๆๆ  :-* :-* :-*

colour12:
ปรบมือรัวๆๆๆๆๆๆๆ งานโชว์สวยมากค่ะ  สวยสุดๆทุกโต๊ะเลย  ;D ;D ;D

ปล. ไม่ได้ไปดูงานจริงเลย  ไว้ถ้าติดรถไฟฟ้าไม่พลาดค่ะ  แต่โมดูล่ามีเซเว่นแล้วน๊ะ  :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version