Frontpage > TBC Meeting and Activities

TBC Show Off : BRIGHT UP YOUR BIKE 2016

(1/4) > >>

ĸayan:
พบกับงานโชว์สุดยิ่งใหญ่ของชาว ThaiBrickClub กับงาน
BRIGHT UP YOUR BIKE งานเดียวครบ จบทุกการปั่น
จัดขึ้นที่บริเวณด้านหน้าทางเข้า Foodland ชั้นล่างของห้าง The Bright ถนนพระราม 2 ตั้งแต่วันที่ 4 - 7 สิงหาคม พ.ศ. 2559 ตั้งแต่เวลา 10.00 น.เป็นต้นไป ตามวันดังกล่าวครับ โดยมีการจัดแสดงผลงานที่เกี่ยวข้องกับกิจกรรมขี่จักรยาน และผลงาน "Castle Mania" กับขนาดพื้นที่ 2.4 เมตร x 2 เมตร จำนวน 1 บูธ และ 2 เมตร x 1.2 เมตร จำนวน 2 บูธ แล้วเจอกันครับ :)

vyJo:
เสียดายจัง ไปไม่ได้

sKKK:
รอชมบรรยากาศงานแบบเต็มๆครับ  ;)

Tiggr:
ไม่ไกลบ้าน ต้องหาโอกาสไปช่วยเฝ้า + หยิบของพลกลับ   :-[

--- อ้างจาก: vyJo ที่ 05 สิงหาคม 2016 / 07:26:05 AM ---เสียดายจัง ไปไม่ได้

--- End quote ---
วันนี้วันศุกร์วันหยุดของพี่อั๋นนิ ไปได้นะ ที่จริงวันนี้ผมเป็นไข้หวัดไปไม่ได้ แต่ถ้าพี่อั๋นไป ผมจะยอมลากสังขารไปนะ จะได้เอาหวัดไปฝากพี่อั๋นด้วย   ;)

เพิ่งรู้ว่าพี่อั๋นยังไม่กลับเมืองไทย   :-[  ไปแสดงความร้ายอยู่ต่างดาว   ;D

colour12:
รอดูรูปแบบเยอะๆเหมือนกันค่ะ   ;D

แค่เห็นผ่านๆก็รู้ว่าสวย และ อลังการ  8)

--- อ้างจาก: vyJo ที่ 05 สิงหาคม 2016 / 07:26:05 AM ---เสียดายจัง ไปไม่ได้

--- End quote ---

โหหหหหห พี่อั๋น ไปสัก30นาทีค่อยกลับมานับเงินก็ได้ค่ะ  ห้างปิด3ทุ่ม :o

หรือไม่ส่งมาให้ปลากับพี่ทิคนับให้ก็ได้  ;D

ถ้าอยู่กรุงเทพไปแล้วนะเนี่ย  :'(

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version