ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามร้านขายlego ที่สนามบินฮ่องกงหน่อยครับ  (อ่าน 2043 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mike A

• Newbie
  • *
มีร้านใหนแนะนำบ้างครับ พอดีผมจะไปที่อื่นต่อ(จีน แผ่นดินใหญ่)เวะที่ฮ่องกง แต่ไม่ได้เข้าเมือง เลยอยาก

สอบถามว่ามีร้านlegoร้านใหนที่สนามบิน มีขายlegoเยอะๆบ้างครับ หรือซื้อตามduty free เลย

ลืมไปครับ ของขาเข้าหรือขาออกก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2016 / 05:44:36 PM โดย Mike A »

ออฟไลน์ ohor

• Newbie
  • *
Re: สอบถามร้านขายlego ที่สนามบินฮ่องกงหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 เมษายน 2016 / 07:31:26 PM »
ในสบามบินราคาแพงครับ ผ่านได้ ผ่านเลยครับ  :-\