Frontpage > TBC Meeting and Activities

TBC Show Off : Thailand Toy EXPO 2016

(1/7) > >>

BangGamo:
เตรียมพบกับงานโชว์สุดยิ่งใหญ่ของชาว ThaiBrickClub กับงาน Thailand Toy EXPO 2016 ที่จะจัดขึ้นที่ Booth หน้าทางเข้า Sky Walk ชั้นสอง ของห้างสรรพสินค้า Central World Plaza ตั้งแต่วันที่ 4 - 8 พฤษภาคม พ.ศ.2559 เวลา 10.00น.- 21.00น. ทุกวันเวลาดังกล่าวครับ โดยมีการจัดแสดงผลงาน MOC (My Own Create) ในชื่อผลงาน "Castle Mania" กับผลงานขนาดพื้นที่ทั้งหมด 2.5 เมตร x 2 เมตร และมีกิจกรรมแจกของที่ระลึกเล็กๆน้อยๆ ที่หน้างานครับ  แล้วเจอกันครับ  :D

กิจกรรมแรก แจกของเล็กๆน้อยๆเป็นนกตัวเล็กๆจากเฟรนด์ แจกให้สำหรับสมาชิกทั้งในบอร์ด Thai Brick Club และในกรุ๊ป TBC Facebook สามารถขอรับได้จาก stuff ในงาน ของมีจำนวนจำกัดครับตั้งแต่วันนี้จนหมดงานครับ

กิจกรรมที่สอง ถ่ายภาพ selfie ที่บูธไดโอราม่า ไม่จำเป็นต้องเห็นหน้าตนเอง พร้อม hashtag #TBCTTE16 แล้วโพสลงในกรุ๊ป TBC  https://www.facebook.com/groups/ThaiBrickClub/ เพื่อมีสิทธิ์จับสลากรางวัล โดยรางวัลจะแจ้งให้ทราบภายหลังครับ ระยะเวลากิจกรรมทำได้ตั้งแต่วันนี้จนจบงานครับผม

Touching:
ไปด้วยยย :-*

Calla22:
ไปจิ๊ก เอ๊ยๆ ไปเล่นกันเถอะๆๆๆๆ  :P :P :P

SkyKnight™:
ไปด้วยๆ  :D :D

BangGamo:

--- อ้างจาก: SkyKnight™ ที่ 20 เมษายน 2016 / 07:55:30 PM ---ไปด้วยๆ  :D :D

--- End quote ---

เตรียมค่าเสื้อ TBC อีกตัวด้วยนะ ฮี่ๆๆๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version