Frontpage > TBC Meeting and Activities

TBC Show Off : Thailand Toy EXPO 2016

<< < (2/7) > >>

akumaTG:
เชิญพี่ๆ น้องๆ มากันเยอะๆ ครับ อย่าลืมทักทายกันล่ะ

colour12:
ไปด้วยค่ะ  ;D

Murasamax:
น่าสนฮะ ขอไปด้วยคน  ;) ;)

Zarbee:
ตรงไหนน่ะครับ? ลานตรงทางเข้ากลาง หรือว่าทางเดินยาวขนานตัวห้างด้านที่มีกระจก??

vyJo:
สมาชิกท่านใดที่เล็งๆ อยากจะมามินิมีทหรือมีทใหญ่แต่ไม่ว่างซ้ากที งานนี้ก็ได้โอกาสแล้วนะครับ ที่งานจะมีคณะทำงานผลัดๆ กันไปประจำการ แวะไปเยี่ยมชมและให้กำลังใจกันได้เลย งานมีทั้งวันและมีหลายวัน เลือกเวลาที่สะดวกกันได้ครับ

ไปถึงแล้ว มองหาคนมีบัตรห้อยคอเลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version