Themes > LEGO Historic Themes

ชุดเก่าๆ แบบหาพาร์ทมาต่อเอง

<< < (2/4) > >>

Pol:
ของเก่ายังไงก็สวยนะครับ หาพาร์ทมาต่อเองก็ไม่ยากด้วยใช่มั้ยครับ
เพราะสมัยก่อนเลโก้ไม่ค่อยเขี้ยวนัก พาร์ทจะไม่พิเศษเฉพาะชุดไปเหมือนพวกโมดูลา

ขอบคุณที่นำมารีวิวให้ชมครับ... ;D

--- อ้างจาก: Tiggr ที่ 08 ตุลาคม 2015 / 11:57:48 PM ---เห็นแล้วนึกถึง Guarded Inn เลยครับพล อยากจะรู้ว่าของจริง ตัวเป็น ๆ จะสวยขนาดไหน   :-*

--- End quote ---

สวยครับยืนยันได้ ผมจับมาแล้ว พี่เสือไม่จำเป็นต้องจับตัวเป็นๆ แล้วล่ะ... :P

colour12:
ชอบมากเลยค่ะ สวย  :D
ไว้รอดูเรื่อยๆนะคะ  ;)

Tiggr:

--- อ้างจาก: Pol ที่ 09 ตุลาคม 2015 / 10:09:00 AM ---
--- อ้างจาก: Tiggr ที่ 08 ตุลาคม 2015 / 11:57:48 PM ---เห็นแล้วนึกถึง Guarded Inn เลยครับพล อยากจะรู้ว่าของจริง ตัวเป็น ๆ จะสวยขนาดไหน   :-*

สวยครับยืนยันได้ ผมจับมาแล้ว พี่เสือไม่จำเป็นต้องจับตัวเป็นๆ แล้วล่ะ... :P

บ่เจื่อครับ ผมเป็นคนเชื่อคนยาก
คุณพล ต้องส่ง Guarded Inn ของจริงมาให้ผมดูก่อนครับ ผมถึงจะเชื่อ   :-*

Astudio:

--- อ้างจาก: jeaba ที่ 08 ตุลาคม 2015 / 10:56:57 PM --- :) ของเก่าๆคลาสสิค มีความมานะมากครับ....   :D

--- อ้างจาก: kan and lego ที่ 09 ตุลาคม 2015 / 07:33:52 AM ---สวย มากครับ

--- อ้างจาก: colour12 ที่ 09 ตุลาคม 2015 / 12:49:33 PM ---ชอบมากเลยค่ะ สวย  :D
ไว้รอดูเรื่อยๆนะคะ  ;)

ขอบคุณค่ะ  :D

--- อ้างจาก: LegoKnightz ที่ 08 ตุลาคม 2015 / 10:29:21 PM ---สวยดีนะครับ  :-*
เห็นแว๊บแรก ผมนึกว่า ม้ารูปปั้นของทรอยซะอีก อิอิ  :P

แต่ผม แพ้ธีมนี้จริงๆ ไม่อยากจะมองเลย กลัวใจตัวเองยิ่งนัก  ::)

--- อ้างจาก: Tiggr ที่ 08 ตุลาคม 2015 / 11:57:48 PM ---ชุดเก่า ๆ สวยดีนะครับ ดูสมจริงมากเลย

เห็นแล้วนึกถึง Guarded Inn เลยครับพล อยากจะรู้ว่าของจริง ตัวเป็น ๆ จะสวยขนาดไหน   :-*

--- อ้างจาก: LegoKnightz ที่ 08 ตุลาคม 2015 / 10:29:21 PM ---สวยดีนะครับ  :-*
เห็นแว๊บแรก ผมนึกว่า ม้ารูปปั้นของทรอยซะอีก อิอิ  :P
แต่ผม แพ้ธีมนี้จริงๆ ไม่อยากจะมองเลย กลัวใจตัวเองยิ่งนัก  ::)

ไม่ต้องกลัวครับชิ้ว จัดเลยครับ เชื่อพี่   :P

งั้นยิ่งต้องเอารูปมาให้ดูเยอะๆ นะคะเนี่ย  :P

--- อ้างจาก: Pol ที่ 09 ตุลาคม 2015 / 10:09:00 AM ---ของเก่ายังไงก็สวยนะครับ หาพาร์ทมาต่อเองก็ไม่ยากด้วยใช่มั้ยครับ
เพราะสมัยก่อนเลโก้ไม่ค่อยเขี้ยวนัก พาร์ทจะไม่พิเศษเฉพาะชุดไปเหมือนพวกโมดูลา

ขอบคุณที่นำมารีวิวให้ชมครับ... ;D

ใช่ค่ะ สองอันนี้พาร์ทหาค่อนข้างง่าย ยิ่งถ้าไม่เน้นว่าต้องเป็นพาร์ทใหม่ แต่บางอันต้องหา 3D baseplate นี่ลำบากหน่อย เลโก้ไม่น่าเลิกทำเลย  :(

King Roster:
Siege Tower สวยมากเลยครับ  ;) ;) ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version