ผู้เขียน หัวข้อ: LEGO Store Calendar ประจำเดือนพฤศจิกายน  (อ่าน 943 ครั้ง)

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • Sr. Member
  • คนเล่นของเล่น
LEGO Store Calendar ประจำเดือนพฤศจิกายน
« เมื่อ: 25 กันยายน 2015 / 06:47:23 PM »
LEGO Store Calendar ประจำเดือนพฤศจิกายน

+เริ่มจาก LEGO Seasonal Holiday ชุดแรกจากสองชุดคือ Holiday Train (40138) เมื่อซื้อสินค้ามากกว่า 99$ รับฟรีไปเลยจนกว่าของจะหมดตั้งแต่วันที่ 13 ตุลาคม ถึง 13 พฤศจิกายนครับ อีกชุดหนึ่งคือ Gingerbread House (40139) โปรโมชั่นจะเริ่มวันที่ 27 พฤศจิกายน โดยซื้อสินค้ามากกว่า 75$ ครับ

+วันที่ 15 พฤศจิกายนจนถึง 24 ธันวาคม จะได้รับปฏิทินเลโก้สำหรับแขวนผนังของปี 2016 เมื่อซื้อสินค้ามากกว่า 75$ ครับ

+21 พฤศจิกายน จะมีข้อเสนอสุดพิเศษสำหรับ VIP Member ที่เลโก้สโตร์ครับ

+วันที่ 27 พฤศจิกายนเริ่มเข้าสู่ช่วงลดราคาสินค้าไปจนถึงสัปดาห์ของ Black Friday ครับ

+วันที่ 3 และ 4 พฤศจิกายน LEGO Monthly Mini Model Build ประจำเดือนนี้จะเป็นการต่อปลาฉลามครับ

Cr.The Brick Fan

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
Re: LEGO Store Calendar ประจำเดือนพฤศจิกายน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 กันยายน 2015 / 08:23:10 PM »
น่ารักมากๆค่ะ  :D
แต่เห็นของแถมแล้วปวดหัวจัง  หางบมาซื๊อไม่ทันเลยนะเนี่ย   :'(

ออฟไลน์ Takashizero

• Jr. Member
  • **
Re: LEGO Store Calendar ประจำเดือนพฤศจิกายน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 กันยายน 2015 / 09:54:29 PM »
ของแถมน่ารักฟรุ้งฟริ้งมากๆครับ ใครสะสมธีมนี้ไม่ควรพลาดนะครับ :D