โพลล์

ชาว TBC ได้ไปตะลุย LEGOLAND Malaysia กันมารึยัง

ยังเลย ยังดูฤกษ์อยู่
12 (54.5%)
ยังไม่ได้ไป แต่วางโปรแกรมไว้แล้ว
2 (9.1%)
ไปมาเรียบร้อยแล้ว
8 (36.4%)
ไปเกิน 1 รอบแล้วด้วยอ่ะ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ชาว TBC ได้ไปตะลุย LEGOLAND Malaysia กันมารึยัง [Poll]  (อ่าน 1279 ครั้ง)

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
  • Hero Member
    • Taramizu
ชาว TBC ได้ไปตะลุย LEGOLAND Malaysia กันมารึยัง [Poll]
« เมื่อ: 21 กันยายน 2015 / 06:55:36 PM »
ช่วงหลังๆ นี้เห็นคนพูดถึง LEGOLAND กันบ่อยๆ อาจจะเพราะได้ไปเห็นคนมากขึ้นใน fb ด้วย เลยนึกถึงว่าที่ไปมาไม่นานมานี้ พอมาดูกระทู้รีวิว ไม่น่าเชื่อเวลาผ่านไป 3 ปีเต็มๆ แล้วนะเนี่ย

เลยขอเช็คชื่อกันหน่อย (ตอบโพลข้างบนด้วยนะครับ) ใครได้ไปกันมาแล้วบ้างครับ เน้นที่ LEGOLAND Malaysia ละกัน เพราะถือว่าใกล้บ้านเราที่สุด ใครไปมาเกิน 1 หน ลองเล่าให้ฟังความแตกต่างบ้างครับ มีอะไรเพิ่มเติมมามากมั้ย

กระทู้รีวิว LEGOLAND ครับ
http://thaibrickclub.com/board/index.php/topic,183.0.html

ออฟไลน์ ĸayan

• Global Moderator
  • Hero Member
  • ショッカー
Re: ชาว TBC ได้ไปตะลุย LEGOLAND Malaysia กันมารึยัง [Poll]
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 กันยายน 2015 / 08:01:50 PM »
เข้ามาเช็คชื่อครับ (ตอบโพลแล้ว) ???

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
Re: ชาว TBC ได้ไปตะลุย LEGOLAND Malaysia กันมารึยัง [Poll]
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 กันยายน 2015 / 08:11:55 PM »
ตอบบ้าง  ไม่ได้ไปเลยค่ะ ไม่รู้จะได้ไปเมื่อไหร่ด้วย ยังไม่มีโปรแกรมอะไรเลย แต่ก็อ่านรีวิวตั้งไว้ก่อนเผื่ออาจได้ไปค่ะ    ???
ปล. จริงๆ Malaysia พื้นที่ประเทศเล็กกว่าบ้านเราเยอะ   เลโก้น่าจะมาตั้ง LEGOLAND ที่บ้านเรานะ ต้องมีลูกค้าเยอะแน่นอน  เพราะเหมาทีเป็นโกดัง  :P
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กันยายน 2015 / 08:31:06 PM โดย colour12 »

ออฟไลน์ Venage

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 กันยายน 2015 / 08:54:32 PM »
มีแปลนแล้วครับ แต่ยังไม่ได้ไป
ไม่แน่ผลังสอบเสร็จอาจมีแวว (สอบจันทร์หน้าครับ :'()
แต่ปีนี้เตรียมรีวิวแน่นอน(มั้ง :P :-[)
May the money be with you

ออฟไลน์ Pol

• VIP
  • Full Member
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 กันยายน 2015 / 09:06:31 AM »
ต้องไปดูหมอดูก่อนพี่ว่าไปได้มั้ย อิอิ... :P

ต้องมีลูกค้าเยอะแน่นอน  เพราะเหมาทีเป็นโกดัง  :P

หมายถึงพี่เสือชิมิ... ::)

ออฟไลน์ SkyKnight™

• Verified Member
  • *
    • TwinsBrick
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 กันยายน 2015 / 12:01:23 PM »
อยากไปอีกเหมือนกันครับ จะมีคณะเดินทางอวุโสอีกไม อยากติดไปด้วย  :P :P

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 กันยายน 2015 / 04:50:05 PM »
ต้องไปดูหมอดูก่อนพี่ว่าไปได้มั้ย อิอิ... :P

หมอดูปลาบอกว่าไปได้นะ  ทางสะดวกมากๆ ของใช้ไม่ต้องขนไปเยอะ ขนกระเป๋าเปล่าๆไป10ใบพอค่ะ อิอิ  ;)

ต้องมีลูกค้าเยอะแน่นอน  เพราะเหมาทีเป็นโกดัง  :P

หมายถึงพี่เสือชิมิ... ::)

หมายถึงพล โกดังจรัญค่ะ  :P