ผู้เขียน หัวข้อ: ใน Bricklink ขึ้นอย่างนี้หมายความว่าอะไรครับ  (อ่าน 934 ครั้ง)

ออฟไลน์ veepom

• Newbie
  • *

ตรง Feedback เป็น 0% แต่มีการซื้อขายกันร้อยกว่าครั้้งแล้วน่ะครับ

จะซื้อเลยยังไม่กล้าเลย

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
  • Hero Member
    • Taramizu
Re: ใน Bricklink ขึ้นอย่างนี้หมายความว่าอะไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 กันยายน 2015 / 10:51:22 AM »
จำนวน Feedback 127 มาจากทั้งการซื้อและขายครับ

account นี้คงซื้อมาตลอด 127 feedback ได้มาจากการซื้อทั้งหมด พึ่งเริ่มขาย เลยยังไม่ได้รับ feedback ใดๆ  order ที่เกิดขึ้น คนซื้อไม่ได้ให้ feedback หรือว่าซื้อขายยังไม่จบ

ลองคลิกที่เลข 127 ดูได้ครับ

หรือเอาเมาส์ไปวางบน 0% Positive Feedback from 2 orders  มันจะโชว์ % ให้ดูครับ

ออฟไลน์ veepom

• Newbie
  • *
Re: ใน Bricklink ขึ้นอย่างนี้หมายความว่าอะไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 กันยายน 2015 / 11:21:36 AM »
อ่อ ขอบคุณครับ ผมก็ลืมดูไปเลย