ผู้เขียน หัวข้อ: [MOC]The Batcave  (อ่าน 1145 ครั้ง)

ออฟไลน์ SkyKnight™

• Verified Member
  • Sr. Member
  • *
    • TwinsBrick
[MOC]The Batcave
« เมื่อ: 06 มกราคม 2015 / 09:14:09 PM »
ออกแบบไว้นานแล้วครับ ได้มีโอกาสสั่งpartเข้ามาต่อเล่น  :D เอาไว้ทำฉากถ่ายรูปครับ

ไหนๆก็เอาลงประกวดไม่ได้  :-[ เอามาโชว์ซะเลยละกัน แต่ละมุมของถ้ำคางค้าว

มีเท่านี้แหลาะครับ  :-[  :-[

ใครอยากเห็นมุมไหนก็ โพสบอกได้ครับ จะถ่ายให้ดู :)

ออฟไลน์ Tiggr

• LEGO Ambassador
  • Hero Member
  • *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม
Re: [MOC]The Batcave
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 มกราคม 2015 / 12:05:03 AM »
วังค้างคาวของเจอร์รี่อันนี้เจ๋งมากครับ มีตู้โค้กด้วย  ถ้ามีโอกาสก็อยากเลียนแบบเหมือนกัน   ;D

เห็นเจอร์รี่เอาไปลงบอร์ดต่างประเทศด้วยใช่ป่ะ ถ้าพี่จำไม่ผิดนะ

ออฟไลน์ SkyKnight™

• Verified Member
  • Sr. Member
  • *
    • TwinsBrick
Re: [MOC]The Batcave
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 มกราคม 2015 / 08:07:33 AM »
วังค้างคาวของเจอร์รี่อันนี้เจ๋งมากครับ มีตู้โค้กด้วย  ถ้ามีโอกาสก็อยากเลียนแบบเหมือนกัน   ;D

เห็นเจอร์รี่เอาไปลงบอร์ดต่างประเทศด้วยใช่ป่ะ ถ้าพี่จำไม่ผิดนะ
ใช่ครับเอาลง eurobrick มีฝรั่งคนนึง พูดว่า มันตลกมากที่มีตู้โค้ก ที่ต้องหยอดเหรียญ อยู่ในถ้ำ  :-[