โพลล์

มาเลือกผลงานรีวิวที่ท่านชื่นชอบกันครับ (กรุณากดเลือกให้ครบ 5 ผลงานก่อนกดโหวตนะครับ)

76030 Avengers Hydra Showdown & 76032 Avengers Quinjet
7 (3.3%)
7066 Earth Defense HQ
7 (3.3%)
7699  MT-101 Armoured Drilling Unit
8 (3.8%)
6153 Cinderella's Carriage
3 (1.4%)
31031 Rainforest Animals
5 (2.4%)
31010 Tree House
23 (11%)
9496 desert skiff
13 (6.2%)
70146 Flying Phoenix Fire Temple
9 (4.3%)
70128 Braptor's Wing Striker
4 (1.9%)
70413 The Brick Bounty
17 (8.1%)
10185.1 My Blue Grocer
18 (8.6%)
75020 Jabba's Sail Barge
16 (7.6%)
6279 Skull island
10 (4.8%)
6082 Fire Breathing Fortress
10 (4.8%)
6497 Twisted Time Train
15 (7.1%)
75015 Corporate Alliance Tank Droid
5 (2.4%)
10236 Ewok™ Village
15 (7.1%)
75054 AT-AT
13 (6.2%)
10001 Metroliner
12 (5.7%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 48

ปิดการโหวต: 26 มิถุนายน 2015 / 10:44:56 AM

ผู้เขียน หัวข้อ: TBC REVIEW CONTEST 2015 : ประกาศผลโหวตแล้ว ยินดีที่มาร่วมสนุกกันครับ  (อ่าน 32244 ครั้ง)

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
ขอขอบคุณ ทุกๆท่านที่ชอบผมเลือกผม  ???
ผมจะพยายามทำผลงานออกมาให้ดีที่สุด จะยกเลิกโครงการ เจ้ยย!!
"1 เสียงของท่านมีประโยชน์เพื่อ พื้นที่ TBC นะครับ "
แล้วเจอกันใหม่ในสัปดาห์หน้า เอ้ยย!!!

ขอขอเลือกใต้ไส้กรอก นินจาเต่าของพี่พลครับ
ขอบคุณครับ  ;D :D

ออฟไลน์ sKKK

• Verified Member
  • *
  • CastleMania
ขอขอบคุณ ทุกๆท่านที่ชอบผมเลือกผม  ???
ผมจะพยายามทำผลงานออกมาให้ดีที่สุด จะยกเลิกโครงการ เจ้ยย!!
"1 เสียงของท่านมีประโยชน์เพื่อ พื้นที่ TBC นะครับ "
แล้วเจอกันใหม่ในสัปดาห์หน้า เอ้ยย!!!

ขอขอเลือกใต้ไส้กรอก นินจาเต่าของพี่พลครับ

จริงๆ ของชิ้วเป็นรีวิวเพื่อส่งเสริมการขายบ้าน Ewok ของตัวเอง
แบบนี้น่าโดนหักคะแนนนะ  ::) :P :P
<=====[}=@ sKingdoM @={]=====>

ออฟไลน์ legoake

• Full Member

จริงๆ ของชิ้วเป็นรีวิวเพื่อส่งเสริมการขายบ้าน Ewok ของตัวเอง
แบบนี้น่าโดนหักคะแนนนะ  ::) :P :P

ชิ้วจะลด 50%   พี่จองนะ

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • คนเล่นของเล่น
ได้ด้วยงะงงเบย งั้นเลือก Lego TMNT 79118 Karai Bike Escape ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ goong

• Love LEGO so much.
ผมขอเลือก 30116: Rapunzel's Market Visit ของคุณเอกครับ   :) :) :)

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
ยินดีกับพี่ปลาด้วยครับ
คว้ารางวัลที่ 1 เลย สมกับที่ลงทุนทำรีวิวอยู่ 3 วัน
 ;D :D ;D

ปล. รอพี่ปลาเลี้ยงเบอร์เกอร์ครับ  :P

ไม่คิดเหมือนกันค่ะว่าจะได้ที่ 1  คิดว่าน่าจะได้ที่ท้ายๆเลยแหละ ภาพดุ๊กดิ๊กก็ทำไม่เป็น 555555.......แต่ 3 วันจริงๆนะ วันละแบบค่ะ อิอิ  :P
ปล. เบอร์เกอร์มารับกรุงเทพนะคะ   :P

ออฟไลน์ tuktik

• Jr. Member
  • *
ขอรับ พวงกุญแจแพ็คคู่ ครับ

:D

ออฟไลน์ jeaba

• VIP
  • Jr. Member
  • *
  • ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
 :) ขอรับพ่อมดกลับมานะครับ...ขอบคุณทุกคะแนนที่ลงให้ ได้มีโอกาสเห็นอาวุธลับ เซ็ทดีๆของแต่ละท่านที่เก็บงำเอาไว้ สวยๆทั้งนั้น (จะสนุกกว่านี้ถ้าโหวตกันเต็มที่)

• *
เหลืออะไรให้เลือกบ้างเนี่ย....  ;)

ผมเลือก Imperial Soldier Magnet Bricktober แล้วกันครับ  ;D
<=====[}=@ sKingdoM @={]=====>

ออฟไลน์ Tiggr

• LEGO Ambassador
  • Hero Member
  • *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม
ถึงคิวซะที ผมเลือก Uruk Hai ครับ ถือขวานด้วย จะใช้ตัดหญ้า ตัดกิ่งไม้ในสวนซะเลย  :P

ออฟไลน์ HiluxVigo™

ยินดีกับผู้ชนะทุกท่านเลยครับ

แล้วมาสร้างผลงานรีวิวสวยๆแบบนี้อีกนะครับ ชอบๆ :)

• *
เลือกของรางวัลกันครบทุกคนแล้วนะครับ
ยินดีที่มาร่วมสนุกกันครับ  :D

ออฟไลน์ WolFAero

• Newbie
  • *
ยินดีกับผู้ชนะทุกท่านด้วยนะครับ 8)

ออฟไลน์ Tiggr

• LEGO Ambassador
  • Hero Member
  • *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม
ได้รับ Uruk Hai จากพี่กุ้งแล้วครับ สแตมป์สวยมาก ลายมือก็สวยอ่านง่ายดีครับ  อิอิ   :D

ขอบคุณพี่กุ้งมากครับ   :D  :-*

ปล.ลายมือคล้ายของผมเลย  555 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กรกฎาคม 2015 / 03:30:25 PM โดย Tiggr »

ได้รับ Uruk Hai จากพี่กุ้งแล้วครับ สแตมป์สวยมาก ลายมือก็สวยอ่านง่ายดีครับ  อิอิ   :D

ขอบคุณพี่กุ้งมากครับ   :D  :-*

ปล.ลายมือคล้ายของผมเลย  555
ยินดีด้วยครับ
พี่เสืออวยเกินไปแล้วหละ ลายมือผมก็งั้นๆ แหละ  :) :) :)

ได้รับรางวัล 30116 Rapunzel's Market Visit จากคุณเอกแล้วครับ pack มาอย่างดีเยี่ยมเหมือนทุกครั้ง
ขอบคุณมากมากครับ  :) :) :)