Themes > LEGO Action and Adventure Themes

[Ninjago 2015] LEGO Ninjago Battle Pack (851342)

(1/2) > >>

BangGamo:
มีภาพชุด LEGO Ninjago City of Stiix (70732) ซึ่งเป็นเอ็กคลูซีฟเซ็ตของร้านทอย อาร์ อัส โดยภาพนี้ถูกพบในแคทตาล็อคของทอย อาร์ อัสประเทศมาเลเซียครับ ในชุดปรากฎ Jet Fighter สีแดง อาคารหนึ่งหลังและเรือย่อมๆอีกหนึ่งลำ มาพร้อมกับมินิฟิกซ์อีก 8 ตัว ราคาที่ปรากฏ 449.90 ริงกิตหรือแปลงเป็นไทยประมาณ 4,490 บาท แต่ราคา US ไม่ถึงจำนวนนี้แน่นอนครับ ใครสนใจรออีกนิดเดี๋ยวก็มีภาพแบบชัดๆปรากฏมาครับ

Cr.The Brick Fan

vyJo:
แกล้งถ่ายมาซะมืดเชียว อิอิ ปีก่อนก็มี 70728: Battle of Ninjago City มันคือบ้านหรือฐานทัพนินจาแต่ละก๊กรึเปล่านะ

หรือแปลว่า LEGO จะไล่ออกบ้านนินจามาเรื่อยๆ  ::) (หรือมันมีออกมาแล้วในชื่ออื่น อิอิ)

BangGamo:
Brickset อัพภาพชุด LEGO Ninjago Battle Pack (851342) ซึงจะเป็นชุดเอ็กคลูซีฟของเลโก้สโตร์ในอนาคตครับ ในชุดประกอบด้วย Kai และ Jay รวมไปถึง Ghost Warrior อีกสองตัวด้วยกัน ซึ่งเป็นฝ่ายวายร้ายที่จะมีถูกแนะนำในเซ็ตของครึ่งปีหลังนี้พร้อมกับ Wooo และ Howla ครับ และในเซ็ตยังมีอาวุธประจำตัวของตัวละครให้อีกด้วย ยังไม่มีราคาจำหน่ายสำหรับชุดนี้ แต่คาดว่านน่าจะ 14.99$ ครับ

Cr.The Brick Fan

BangGamo:
ภาพแรกของหนังสือ The LEGO Ninjago Annual 2016 โดยสำนักพิมพ์ Egmont ซึ่งด้านในหนังสือมีกิจกรรมต่างๆ , คอมมิก และเกมส์ที่ท้าทาย และนอกจากนี้ยังแถมมินิฟิกซ์พร้อมอุปกรณ์เสริมมากมาย จัดจำหน่ายเดือนสิงหาคมนี้ในราคา 7.99 ปอนด์ สามารถพรีออเดอร์ได้ผ่านทาง Amazon UK ครับ

Cr.brickfanatics

puichiu:
เข้าสู่ด้านมืดแล้วสินะ นินจาทั้งหลาย  ::)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version