ผู้เขียน หัวข้อ: Castle สิงโตแดง ปะทะ Orc  (อ่าน 2150 ครั้ง)

ออฟไลน์ danoob

• Verified Member
  • Jr. Member
  • *
    • www.muangthongpet.com
Castle สิงโตแดง ปะทะ Orc
« เมื่อ: 05 มกราคม 2015 / 09:26:40 PM »
เริ่มต้นด้วยกองทัพสิงโตแดงครับ

ต่อด้วย

กองทัพ Orc กรร...

ปล.กองทัพเหล่านี้รับดูแลต่อมาจากพี่มุกครับ
โดยยังไม่ได้เสริมกองทัพผมลงไปใดๆทั้งสิ้นครับ
พี่มุกจัดมาอลังการมาอยู่แล้วครับ

ออฟไลน์ sKKK

• Sr. Member
  • *
  • CastleMania
Re: Castle สิงโตแดง ปะทะ Orc
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 มกราคม 2015 / 09:31:27 PM »
 :o กองทัพอลังสุดๆ :o
<=====[}=@ sKingdoM @={]=====>

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 มกราคม 2015 / 09:45:42 PM »
ดูจากจำนวนแล้วพวกorcชนะแน่ๆ :o

ออฟไลน์ kan and lego

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 มกราคม 2015 / 09:57:52 PM »
สวยงาม จริงๆ

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 มกราคม 2015 / 10:03:55 PM »
สวยมากๆเลยครับ พี่นูบ  ;D
ชอบจังกองทัพๆ อะไรที่มันเยอะๆช่างดูดี

ออฟไลน์ Tiggr

• LEGO Ambassador
  • Hero Member
  • *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 มกราคม 2015 / 12:55:56 AM »
อิอิ เห็นแล้วก็แอบอิจฉากองทัพ Orc   :-[

ออฟไลน์ danoob

• Jr. Member
  • *
    • www.muangthongpet.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 มกราคม 2015 / 04:31:01 PM »
:o กองทัพอลังสุดๆ :o

ของพี่มุกรวบรวมทั้งนั้นครับ แค่รับมาดูแลต่อครับ

ดูจากจำนวนแล้วพวกorcชนะแน่ๆ :o

น่าจะใช่ครับ Orc ทั้งตัวเล็กตัวใหญ่มากมายจริงๆครับ

สวยงาม จริงๆ

สวยมากๆเลยครับ พี่นูบ  ;D
ชอบจังกองทัพๆ อะไรที่มันเยอะๆช่างดูดี

ขอบคุณครับ

กองทัพแบบใหญ่ๆของเลโก้นี่ช่างดูดีจริงๆครับ
มันดูตระการตามากยิ่งมีพวกธงหลากสีนี่เหมือนกองทัพยุคกลางจริงๆ
ยิ่งเป็นสตรอมทรูเปอร์มาเป็นกองๆนะยิ่งสุดยอด อิอิ

อิอิ เห็นแล้วก็แอบอิจฉากองทัพ Orc   :-[

อิจฉาอะไรในกองทัพออคหรือครับพี่ทิค หรือที่แท้พี่ทิคก็เป็นหัวหน้าออคนี่เอง  :P :P :P

ออฟไลน์ zacĸ

• Newbie
  • *
  • Building The Empire
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2015 / 10:09:40 PM »
Orc ชุดแบบนั้นเหมือนตอนผมมีอยู่ ป.4 เลยและได้หายไปแล้ว ตอนนี้ขึ้น ม.6 แล้ว  :-*