ผู้เขียน หัวข้อ: cartoon marvel&dc  (อ่าน 1924 ครั้ง)

ออฟไลน์ natpato

• Newbie
  • *
  • เลโก้มีไว้พุ่งชน
cartoon marvel&dc
« เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2015 / 10:20:42 PM »
 :) ;) 8)

• Newbie
  • *
Re: cartoon marvel&dc
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2015 / 10:44:28 PM »
ใครรู้วิธีเอารูปลงหน้าครับอยากรู้

ออฟไลน์ SkyKnight™

• Verified Member
  • Sr. Member
  • *
    • TwinsBrick
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2015 / 10:59:31 PM »
 อ่านหัวข้อ กฎ กติกา มารยาท ข้อเสนอแนะ ปัญหาการใช้งาน ก่อนจะตั้งกระทู้ นะครับ  :D :D

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2015 / 11:02:50 PM »
ครับผม
จะเล่นถึงตี3เลย

ออฟไลน์ Tiggr

• LEGO Ambassador
  • Hero Member
  • *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2015 / 11:30:40 PM »
ขอเตือนเรื่องการตั้งกระทู้นะครับว่า ไม่ควรตั้งกระทู้พร่ำเพรื่อโดยไม่จำเป็น หรือไม่แสดงให้เห็นว่ามีนัยสำคัญอะไรในกระทู้
ถึงแม้ว่า ในห้องนี้จะไม่ห้ามจำนวนของการตั้งกระทู้ แต่อยากให้ตั้งแล้วมีอะไรที่น่าดูหน่อย
ไม่เช่นนั้นทางผู้ดูแล จะถือว่า มาป่วนหรือมาปั่นกระทู้ จะถูกแบนห้ามใช้เว็บบอร์ดนะครับ

เช่น คุณไปตั้งอีกกระทู้ ถามเรื่องการ MOC ฐานทัพทั้ง ๆ ที่เพิ่งตั้งกระทู้นี้ไปไม่นานเอง  ???

อ่านหัวข้อ กฎ กติกา มารยาท ข้อเสนอแนะ ปัญหาการใช้งาน ก่อนจะตั้งกระทู้ นะครับ  :D :D
ขอบคุณเจอร์รี่มากครับ   :)

คงได้คำตอบ เรื่องการลงรูปแล้วนะครับ
ถ้าจะลงรูปก็แก้ไขที่กระทู้แรกหรือความเห็นแรกได้เลยครับ แก้ไขแล้วลงรูป ไม่ต้องไปตั้งกระทู้ใหม่นะครับ

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2015 / 12:17:10 AM »
เห็นอายุของคนตั้งกระทู้แล้วอึ้ง :o

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2015 / 12:49:23 PM »
ครับ

ออฟไลน์ pongza

• Verified Member
  • Full Member
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2015 / 01:10:16 PM »
เห็นอายุของคนตั้งกระทู้แล้วอึ้ง :o
อึ้งเหมือนกัน 5 ขวบ :o

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2015 / 01:12:03 PM »
พี่ครับlego avenger ที่จะออกมาจะชายเดือนไหนครับ

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2015 / 04:41:35 PM »
พี่ครับlego avenger ที่จะออกมาจะชายเดือนไหนครับ
เรื่องที่ 1
ตอบ น้อง natpato เซท Marvel ตามมูวี่จะเข้ามาในช่วง ซัมเมอร์ของที่เมกา
เริ่มเดือน 5 ของบัานเค้านะครับ ยกเว้นยาน Helicarrier มีเข้ามาเดือนมีนานี้  ;)

เรื่องที่ 2
ห้องโชว์ออฟนี้ไม่อนุญาตให้ตั้งคำถามนะครับ แสดงว่าน้องยังไม่ได้เข้าไปอ่านที่ พี่เจอร์รี่ กับ ผู้ใหญ่ใจดีพี่ทิคได้บอกไปแล้ว หากตัองการตั้งคำถาม ต้องไปตั้งที่ห้องนั้นนะครับ

ปล. จริงๆพี่ๆทุกคนในนี้ใจดีนะ แต่ต้องมีกฏไว้จัดความระเบียบของบอร์ดด้วยครับ
ฉะนั้น อ่านกฏ ก่อนตั้งบอร์ดด้วยนะครับน้อง natpato  ;)

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2015 / 06:51:13 PM »
มีอีกเรื่องหนึ่งครับ ::)ทามไมพวกพี่มีเลโก้เยอะจังครับซื่อที่ไหนกันครับบอกหน่อย

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2015 / 07:06:40 PM »
นี้คำพูดที่แต่ละคนพิมไปไม่สนใจเลยใช่ไหมครับ
คุณเริ่มก่อกวนแล้วนะครับ
ปล.ทำไม่ใช่ทาม