ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำกลุ่มบน Facebook "Lego Thailand Fanclub"  (อ่าน 3307 ครั้ง)

ออฟไลน์ TKO

• VIP
  • Newbie
  • *
แนะนำกลุ่มบน Facebook "Lego Thailand Fanclub"
« เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2015 / 08:56:25 AM »
แลกเปลี่ยนข้อมูล ประสบการณ์ระหว่างสมาชิก
และโพสรูปโชว์
https://www.facebook.com/groups/Lego.thailand.omg/

ห้องซื้อขายครับ
https://www.facebook.com/groups/Lego.Thailand.Fanclub.Market/requests/?notif_t=group_r2j

ยินดีต้อนรับทุกท่าน // ติดขัดปัญหาเสนอได้นะครับ // ทางกลุ่มจะพยายามปรับปรุงแก้ไขต่อไปครับ
แย่ยิ่งกว่าการไม่มีตังค์ คือยังไม่มีเธอ ,,, แฮ่!!!!!!!

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • Sr. Member
  • คนเล่นของเล่น
Re: แนะนำกลุ่มบน Facebook "Lego Thailand Fanclub"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2015 / 09:03:37 AM »
นายเป็นใคร!!! มาผิดที่ป่าวน้อง

PS อิอิ  :P

ออฟไลน์ TKO

• VIP
  • Newbie
  • *
Re: แนะนำกลุ่มบน Facebook "Lego Thailand Fanclub"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2015 / 09:12:31 AM »
 เขินจุง :-[
แย่ยิ่งกว่าการไม่มีตังค์ คือยังไม่มีเธอ ,,, แฮ่!!!!!!!

ออฟไลน์ SkyKnight™

• Verified Member
  • *
    • TwinsBrick
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2015 / 08:16:16 PM »
พี่แบงค์  banggamo เป็นนักเลงประจำ TBC ครับ อย่าได้ตกใจ

:P :P

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2015 / 08:28:10 PM »
พี่แบงค์  banggamo เป็นนักเลงประจำ TBC ครับ อย่าได้ตกใจ

ต้องเรียกว่านักเลงขาสั้นครับ :P

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • คนเล่นของเล่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2015 / 10:16:31 PM »

ต้องเรียกว่านักเลงขาสั้นครับ :P

หึๆๆๆ TKO คนนี้ยิ่งกว่าพี่พันเท่าครัช บอกเลย  :P