ผู้เขียน หัวข้อ: ฤกษ์ดี 9-9-9 ขอโชว์ Minifig Star War ซัก 9 รูป  (อ่าน 6614 ครั้ง)

ออฟไลน์ goong

• Full Member
  • Love LEGO so much.
Re: ฤกษ์ดี 9-9-9 ขอโชว์ Minifig Star War ซัก 9 รูป
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2015 / 08:40:24 PM »
ชอบสุด ต้องภาพที่เหล่าเจไดหันหลังชนกันเพื่อสู้กับ droid เลยครับ  8)
ดีใจที่คุณกอล์ฟชอบครับ รอดูไอเดียใหม่ๆ ของคุณกอล์ฟเช่นกันครับ  :) :) :)

กองทัพน่าเกรงขามมากครับพี่กุ้ง สมเป็นกองทัพจริงๆครับ  :D
ขอบคุณครับคุณทศ ผมอยากเห็นรูปสวยๆ มากไอเดียของคุณทศอีกครับ  ;D ;D ;D

:o  แต่ละภาพแสดงถึงพลัง...  กองทัพยิ่งใหญ่อลังการและดูสวยมากเลยครับ  สุดยอดมาก  :)
ขอบคุณที่เข้าชมครับ

กองทัพด้านมือน่าเกรงขาม สวยงาม อลังการงานสร้างมากๆ ;)
ขอบคุณครับคุณเบิร์ด

ตื่นตาตื่นใจทุกครั้งที่ชมโชว์ Minifig SW ของพี่กุ้ง   :o

501st Legion Clone Trooper นี่เริ่มหายากแล้วนะครับ มีสมาชิกท่านนึงให้ผมช่วยหาให้สักกองน้อย ๆ ยังต้องแยกกันหลายร้านเลย
ขอบคุณครับพี่เสือ ผมอยากให้พี่เสือเอากองน้อยๆ ในกรุออกมาอวดอีกครับ
ปล. 501st Legion Clone Trooper กองน้อยๆ ของพี่เสือนี่ ซักกี่ร้อยนายครับ  :) :) :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กรกฎาคม 2015 / 02:26:26 AM โดย goong »