ผู้เขียน หัวข้อ: คุยเรื่องหนัง ในโรงภาพยนต์  (อ่าน 14086 ครั้ง)

ออฟไลน์ Modsystem

• Verified Member
  • Full Member
  • *
Re: คุยเรื่องหนัง ในโรงภาพยนต์
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2015 / 12:05:05 AM »
เพิ่งได้ไปดู คนเหล็ก รอบดึกๆสนุกมากเลย
ไปดูคนเดียวเลย ลูกกลัวคนเหล็ก

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
Re: คุยเรื่องหนัง ในโรงภาพยนต์
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2015 / 12:40:15 AM »
ผมก็ไปดูมาแล้วครับ พี่มด  ;)
เอกเฟกดีมากๆนะ แต่ผมไม่ชอบพลอทเรื่องและ.....  :-\

• *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2015 / 12:58:40 AM »
เอกเฟกดีมากๆนะ แต่ผมไม่ชอบพลอทเรื่องและ.....  :-\
พี่ชอบที่หนังมันเพลินๆ ระห่ำทั้งเรือง แนวนี้น่าจะผู้ชายชอบนะ

ออฟไลน์ Calla22

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2015 / 06:26:09 AM »
พี่ชอบที่หนังมันเพลินๆ ระห่ำทั้งเรือง แนวนี้น่าจะผู้ชายชอบนะ
พี่มดพูดงี้แปลว่า........  :P :P :P

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2015 / 07:12:22 AM »
เพิ่งได้ไปดู คนเหล็ก รอบดึกๆสนุกมากเลย
ไปดูคนเดียวเลย ลูกกลัวคนเหล็ก
งั้นพาลูกไปดูซ้อมบี้ลูกคนเหล็กเลยครับ :P

• VIP
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2015 / 07:47:08 AM »
พี่มดพูดงี้แปลว่า........  :P :P :P
ผมนี่ รีบมาตอบว่าชอบเลยครับ  :P

ออฟไลน์ SkyKnight™

• *
    • TwinsBrick
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2015 / 08:19:40 AM »
อ่านpost พี่ชิ้ว มด เอ ก็แอบขำนิดๆ คริคริ  :P

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • *
  • ชีวิตคนเราหยุดพักและเริ่มต้นใหม่ได้เสมอ
    • https://www.facebook.com/pages/VpV-Studio/578523035495823?fref=ts
<a href="http://www.youtube.com/v/0WWzgGyAH6Y" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">http://www.youtube.com/v/0WWzgGyAH6Y</a>

ปล.รู้ตัวอย่างนี้คือTiggrman V vyJo แล้วมีColour Womanโผล่มา  :-* :-* :-*

• *
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2015 / 07:12:57 PM »
กรี้ดดด พี่ cavil หล่อมากกกกกกก :-[ :-[ :-[

• *
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2015 / 11:55:47 PM »
เพิ่งดู มินเนี่ยน วันพุธอีกแล้ว
บอกเลยสัปดาห์หน้า ไปดูantmanดีกว่า

มินเนี่ยน หนังไม่มีอะไรจริงๆ แต่เด็กๆน่าจะชอบ  ::)

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2015 / 12:04:33 AM »
ผมเพิ่งดู Antman มา สนุกใช้ได้เลยครับ  ;)

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2015 / 12:08:02 AM »
ผมคิดว่าหลายคนๆดูantmanจบแล้วอาจจะเลิกฆ่ามดไปเลย ::)

ออฟไลน์ Aj.Jae

• Global Moderator
  • Newbie
  • รักคนอ่าน ^^
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2015 / 09:48:09 AM »
วันก่อนไปห้าง แล้วมีโปสเตอร์โฆษณาหนังมิเนี่ยน
เป็นสามตัวยืนหันหลังโชว์ก้น
ตอนแรกเห็นแวบๆ ที่หางตา นึกว่า สาลี่ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Venage

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2015 / 01:10:47 PM »
F 4 reboot เอาคะแนนไป 3/10  >:( >:( มันไร้ความเป็น F 4 มากเลยครับ แต่หนังก็สนุกนะ

ขอแถมไว้สั้นๆว่าด้วยการตายของฮีโร่ปีนี้ในปีนี้

Quicksliver (AOU):โดนหุ่นขับยานยิงตาย (ตายอย่างกล้าหาญ)
Antonyน้อย(Antman):โดนสอยปีกร่วง (ตายในหน้าที่)
F4:อ่า......ช่างมันเถอะ
R.I.Pour brave soul
cr.สมาคมผู้คลั่งไคล้ superhero
May the money be with you

• *
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2015 / 12:41:31 AM »
หลังจากดูant manก็ชอบเลยโดนไปชุดนึง(ดีที่มีชุดเดียว)

ล่าสุดเพิ่งไปดูMi5 เพื่อนบอกให้ดูแบบimaxเลย จึงพบว่า ปีนี้มันปีทองหนังสายลับเลย สนุกมาก

ส่วน F4 น้องไปดูมา เห็นว่าผิดหวังหน่อยๆ สงสัยรอหนังแผ่นเลยผม

• *
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2015 / 07:29:05 AM »
หลังจากดูant manก็ชอบเลยโดนไปชุดนึง(ดีที่มีชุดเดียว)

ล่าสุดเพิ่งไปดูMi5 เพื่อนบอกให้ดูแบบimaxเลย จึงพบว่า ปีนี้มันปีทองหนังสายลับเลย สนุกมาก

ส่วน F4 น้องไปดูมา เห็นว่าผิดหวังหน่อยๆ สงสัยรอหนังแผ่นเลยผม

เมื่อก็ไปดู the man from u.n.c.l.e มาครับ ที่อยากดูเพราะมี henry carvill  :-[ หล่อมากก

แต่หนังดูๆแล้วผมดูแล้วงง สงสัยต้องหาเวลาไปดูอีกรอบ