ผู้เขียน หัวข้อ: พบโรงหนังที่เซ็นทรัลลาดพร้าว  (อ่าน 2382 ครั้ง)

ออฟไลน์ jmeam

• Newbie
  • *
พบโรงหนังที่เซ็นทรัลลาดพร้าว
« เมื่อ: 15 มกราคม 2015 / 10:59:39 PM »
ตามรูปเลยครับ ตรงสถานที่จัดงานวันเด็ก

โรงหนัง

โรงละคร

สะพาน

สวนสนุก

ไม่มีส่วนลดนะครับ แต่ซื้อครบ 5,000 บาท (ใช่ไหมหว่า?) ขึ้นไปจะได้กล่องใส่เลโก้ขนาดประมาณ
50 * 15 * 15 ซม (ขนาดประมาณเอานะครับ ไม่ได้ถ่ายรูปมา อาจผิดพลาดได้)

ออฟไลน์ SkyKnight™

• Verified Member
  • Sr. Member
  • *
    • TwinsBrick
Re: พบโรงหนังที่เซ็นทรัลลาดพร้าว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 มกราคม 2015 / 07:41:13 AM »
ในห้าง รอมันลด 80% ก่อนละกันผมจะซื้อโดยไม่คิดเลย  ::)

ออฟไลน์ danoob

• Verified Member
  • Jr. Member
  • *
    • www.muangthongpet.com
Re: พบโรงหนังที่เซ็นทรัลลาดพร้าว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 มกราคม 2015 / 09:00:51 AM »
ถ้าอยู่ถึงวันเด็กปีหน้าลด 30 คงได้เจอกันครับ

วันเด็กปีนี้ไปไหนก็ไม่ทันเลยไปแค่ Toysrus 3 ที่ไม่ได้ไปห้างเลย

ออฟไลน์ pinoko

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 มกราคม 2015 / 01:16:36 AM »
โรงหนัง ชุดที่อยากได้มากกกกก แต่ราคาแรงมากกกกก  :'(

จำได้เคยเจอเมื่อวันเด็กปีหรือสองปีก่อน ลดราคา ห้าพันนิดๆ
อยากได้ชุดนี้ แนะนำช่องทางไหนดีครับ ที่ถูกกว่านี้อ่ะครับ
เก็บน้อยๆ แต่เดินบ่อยจังว้า

ออฟไลน์ Yoong

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 มกราคม 2015 / 10:33:17 AM »
โรงหนัง ชุดที่อยากได้มากกกกก แต่ราคาแรงมากกกกก  :'(

จำได้เคยเจอเมื่อวันเด็กปีหรือสองปีก่อน ลดราคา ห้าพันนิดๆ
อยากได้ชุดนี้ แนะนำช่องทางไหนดีครับ ที่ถูกกว่านี้อ่ะครับ
ซื้อตอนนี้ได้ แนะนำซื้อเลยครับ เพราะราคามันจะมีแต่ขึ้นครับ ในบอร์ดซื้อขายเห็นมีบางเจ้าขายอยู่ครับ

ออฟไลน์ Bobkie

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 มกราคม 2015 / 06:44:36 PM »
ผมไปมาเหมือนกันไปซื้อ ชุด ชิม่า ใหม่อะคับผม