ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับการครบรอบ 14 ปีของ ThaiBrickClub  (อ่าน 795 ครั้ง)

ออฟไลน์ ĸayan

• Global Moderator
  • Hero Member
  • ショッカー
ขอให้สมาชิกทุกท่าน มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขกับการต่อเลโก้ครับ :)

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • ชีวิตคนเราหยุดพักและเริ่มต้นใหม่ได้เสมอ
    • https://www.facebook.com/pages/VpV-Studio/578523035495823?fref=ts
Re: ขอแสดงความยินดีกับการครบรอบ 14 ปีของ ThaiBrickClub
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 มกราคม 2023 / 11:54:41 PM »
14 ปีแล้ว ขอบคุณมิตรภาพดีๆที่มอบให้นะครับ ทุกคน
 :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P

ออฟไลน์ Tiggr

• LEGO Ambassador
  • *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม
Re: ขอแสดงความยินดีกับการครบรอบ 14 ปีของ ThaiBrickClub
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 มกราคม 2023 / 12:19:12 AM »
ขอบคุณครับพี่ขยัน
14ปีแล้ว เวลาช่างผ่านไปเร็วจริงๆ ถึงหลายสิ่งหลายอย่างจะเปลี่ยนไป แต่พี่อั๋นกับพลก็ยังร้ายไม่เปลี่ยนแปลงเสมอครับ  :P  :P  :P

ออฟไลน์ Bricker®

• X Th!nk+ X
  • Administrator
  • Newbie
    • ThaiBrickClub
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 มกราคม 2023 / 08:29:05 PM »
ขอบคุณนะครับ ที่ยังมีคนจำได้ ผมเองยังลืมเลย :P
ความล้มเหลวมีค่ามากกว่าความสำเร็จ

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
    • Taramizu
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 มกราคม 2023 / 09:52:46 AM »
แหม่ กว่าจะ login เข้ามาตอบได้ เจอคลื่นความร้ายของพี่เสือสกัดไว้ตั้ง 2 วัน

ขอให้ปีนี้ ทุกท่านฟันฝ่าอุปสรรคทั้งมวล และเก็บเกี่ยวความสุขได้เยอะๆ นะครับ

สวัสดีปีใหม่ - ยินดีกับ 14 ปี - ซินเจียยู่อี่

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2023 / 04:53:07 PM »
มาแล้วยังดีกว่ามาช้า ;D.......มาช้ายังดีกว่าไม่มา  :-[

14ปีแล้วเหรอ  เพิ่งเข้ามาตอบในรอบ4ปี  เฮง เฮง เฮง มีความสุขทุกคนค่ะ  ;) ;) :D ;D

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • คนเล่นของเล่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2023 / 11:19:33 AM »
มาแล้วยังดีกว่ามาช้า ;D.......มาช้ายังดีกว่าไม่มา  :-[

14ปีแล้วเหรอ  เพิ่งเข้ามาตอบในรอบ4ปี  เฮง เฮง เฮง มีความสุขทุกคนค่ะ  ;) ;) :D ;D

แวปเดียวเองนะพี่ เวลาผ่านไปไวจุงงงงง

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2023 / 11:56:05 AM »

แวปเดียวเองนะพี่ เวลาผ่านไปไวจุงงงงง

ไวขนาดไหนต้องดูหัวสมาชิก ......ขาวไปจะครึ่งนึงแล้วเนี่ย 
บางคนจากเลข3 อีกไม่กี่ปีทำท่าจะไปเลข5  ;D ;D ;D