ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับการครบรอบ 11 ปีของ ThaiBrickClub  (อ่าน 2832 ครั้ง)

ออฟไลน์ ĸayan

• Global Moderator
  • Hero Member
  • ショッカー
อันที่จริงคือเมื่อวานนี้ครับ (15 มค) แต่เนื่องจากคุณพี่กุ้งไม่ได้มาลง ผมจึงขออนุญาตมาลงแทนในวันถัดมา :-*

บอร์ดของเราในปีที่ผ่านมาจะคึกคักในกระทู้ราคาเลโก้มากเป็นพิเศษ ซึ่งผมรับผิดชอบดูแลอยู่ เวลาเข้ามาอัปเดตข้อมูลและราคาแต่ละครั้งก็รู้สึกตื่นเต้นตึกตักแทบทุกครั้งกับยอดวิวที่พุ่งขึ้นทุกวันครับ ก็ต้องขอขอบคุณท่านสมาชิกทั้งหลายที่แวะหมุนเวียนเข้ามาชมกันไม่ขาดสาย เป็นปลื้มมาก :)

ถัดจากชมตัวเองแล้ว ก็อยากขออวยพรให้บอร์ดของเราอยู่ยั่งยืนยาวนานตลอดไป ขอบคุณครับ ;)

ออฟไลน์ jeaba

• VIP
  • Jr. Member
  • *
  • ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
Re: ขอแสดงความยินดีกับการครบรอบ 11 ปีของ ThaiBrickClub
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 มกราคม 2020 / 09:09:39 PM »
เวลาผ่านไป อะไรต่อมิอะไรก็เริ่มหย่อนยานไปบ้าง อิอิ

ออฟไลน์ Tiggr

• LEGO Ambassador
  • *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม
Re: ขอแสดงความยินดีกับการครบรอบ 11 ปีของ ThaiBrickClub
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 มกราคม 2020 / 01:20:18 AM »
ขอบคุณพี่ขยันมากครับ ที่ขยันอัปเดตราคาเลโก้ให้บอร์ดคึกคักอยู่เป็นประจำ   ;D

รู้สึกว่าตัวเองโชคดีมากที่ได้มาเจอบอร์ดและเพื่อน ๆ ชาว TBC ที่หลาย ๆ คนในนี้ผมคุยบ่อยจนสนิทกว่าเพื่อนที่เรียนอีก ทั้ง ๆ ที่บางคนผมเคยเจอไม่กี่ครั้งก็ตาม ก็ยินดีกับอีก 11 ปี และหวังว่าบอร์ดนี้จะอยู่ยาวนานนนนนนนน ตลอดไปครับ   :D

ออฟไลน์ kan and lego

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 มกราคม 2020 / 01:12:46 PM »
ยินดีด้วยจ้า

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • ชีวิตคนเราหยุดพักและเริ่มต้นใหม่ได้เสมอ
    • https://www.facebook.com/pages/VpV-Studio/578523035495823?fref=ts
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 มกราคม 2020 / 11:37:21 PM »
ยินดีด้วยครับ ขอบคุณมิตรภาพ ของทุกๆท่านคร้าบ  :) :) :) ;) ;) ;)

ออฟไลน์ Bricker®

• X Th!nk+ X
  • Administrator
  • Newbie
    • ThaiBrickClub
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 31 มกราคม 2020 / 08:02:41 PM »
ไม่น่าเชื่อนะ 11 ปีแล้ว ผ่านไปไวจริงๆ ขนาดผมยังลืมเลย  :-[
ความล้มเหลวมีค่ามากกว่าความสำเร็จ

ออฟไลน์ goong

• Love LEGO so much.
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2020 / 10:49:39 PM »
ปีนี้ ลืมไปจริงๆ ด้วยครับ  :) :) :)
ขอให้เว็บของเราอยู่ไปนานๆ และขอให้ทุกคนมีความสุขกับการเล่น LEGO ครับ  :) :) :)

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
    • Taramizu
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 เมษายน 2020 / 02:47:38 PM »
เย้ เย้ ครบ 11 ปี 3 เดือนแล้วแน่ะ นานอยู่นะเนี่ย ถือว่าบอร์ดอยู่ยงคงกระพันมาก อิอิ

ออฟไลน์ kan and lego

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 เมษายน 2020 / 05:33:22 PM »
บอรืดจะเงียบลง แต่ยังฮาเฮ ในเฟสกันได้นะครับ

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • Sr. Member
  • คนเล่นของเล่น
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2020 / 10:04:38 PM »
ยินดีย้อนหลัง ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ รูปที่ฝากไว้ก็ไปหมดแล้ว  :-[ :-[ :-[