ผู้เขียน หัวข้อ: Lego store @Siam Paragon  (อ่าน 3135 ครั้ง)

ออฟไลน์ น้องใหม่เลโก้

• Newbie
  • *
Lego store @Siam Paragon
« เมื่อ: 23 มกราคม 2019 / 10:28:43 AM »
มีสมาชิกท่านใดไป lego store @Siam Paragon แล้วบ้าง ช่วยรีวิวหน่อยครับว่าใหญ่โต หรือมีชุดที่น่าสนใจ มากน้อยแค่ไหน

ออฟไลน์ danoob

• Verified Member
  • Jr. Member
  • *
    • www.muangthongpet.com
Re: Lego store @Siam Paragon
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 มกราคม 2019 / 12:44:31 PM »
ถามว่าใหญ่มั้ยก็ไม่มากครับ
คล้ายๆกับต่างประเทศครับ
ชุดก็ไม่ได้มีครบทุกชุดนะครับ
ถ้าจะราคาดีก็คือชุดที่ไม่ได้ลงห้างไทยครับ อันนี้ถือว่าคุ้มครับส่วนใหญ่จะเป็นพวกชุด hard to find หรือ exclusive หรือ seasonal ครับ
เพราะถ้าชุดไหนลงห้างไทยราคาเท่ากับห้างไทยเลยครับ แต่ไม่มีส่วนลดจากบัตรเครดิตหรือโปรห้างมาช่วยครับ