ผู้เขียน หัวข้อ: Vigo เ ริ่ ม อ อ ก ต า ม ล่ า ! ! !  (อ่าน 31876 ครั้ง)

ออฟไลน์ Modsystem

• Verified Member
  • Full Member
  • *
Re: Vigo เ ริ่ ม อ อ ก ต า ม ล่ า ! ! !
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2015 / 12:08:17 AM »
เป็นกำลังใจให้นะครับ ดูจากภาพน่าจะเป็นคนขับรถที่บ้านvigoแล้วละ
ขนไปส่งโกดังนั้นรึเปล่า ที่มีป้ายติดข้างหน้าโกดังว่า เหมาๆ... :P

ออฟไลน์ HiluxVigo™

• Full Member
Re: Vigo เ ริ่ ม อ อ ก ต า ม ล่ า ! ! !
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2015 / 08:07:29 PM »
เป็นกำลังใจให้นะครับ ดูจากภาพน่าจะเป็นคนขับรถที่บ้านvigoแล้วละ
ขนไปส่งโกดังนั้นรึเปล่า ที่มีป้ายติดข้างหน้าโกดังว่า เหมาๆ... :P
ขอบคุณครับพี่มด เรื่องนี้ต้องสืบครับ  :)