ผู้เขียน หัวข้อ: หยุดปีใหม่ ชาว TBC วางแผนไปเที่ยวหรือต่อเลโก้ชุดไหนกันบ้าง  (อ่าน 1563 ครั้ง)

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
  • Hero Member
    • Taramizu
จะปีใหม่แล้ว แพลนไปสัมผัสลมหนาวที่ไหนกันบ้างครับ

ส่วนคนอยู่บ้าน เล็งเอาเลโก้ชุดไหนมาต่อกัน  ผมเองว่าจะต่อโมดูล่าร์ซักหลัง กะชุดเล็กชุดกลางซัก 2-3 ชุด ยังไม่ได้เล็งเลย อิอิ

ออฟไลน์ kan and lego

• Full Member
ตั้งแต่ ลูกสอง ไม่ได้ ต่อเลย หวังว่าปีหน้า จะดีขึ้นครับ

ออฟไลน์ vyJo

• Taramizu
ตั้งแต่ ลูกสอง ไม่ได้ ต่อเลย หวังว่าปีหน้า จะดีขึ้นครับ

ลูกสองเลยไม่ได้ต่อ งั้นปีหน้าเปลี่ยนเป็นลูกสามเลยครับ อิอิ

ออฟไลน์ Bricker®

• X Th!nk+ X
  • Administrator
  • Newbie
    • ThaiBrickClub
หรือลองเพิ่มภรรยาเป็นสองสิครับ อิอิ  :P
ความล้มเหลวมีค่ามากกว่าความสำเร็จ

ออฟไลน์ kan and lego

• Full Member

ลูกสองเลยไม่ได้ต่อ งั้นปีหน้าเปลี่ยนเป็นลูกสามเลยครับ อิอิ

หมันแล้วครับ พอแล้วครับ  คนท้องกล่าวไว้

หรือลองเพิ่มภรรยาเป็นสองสิครับ อิอิ  :P

คิดได้ แต่ อาจตายได้ครับ ถ้าทำจริง

ออฟไลน์ ĸayan

• ショッカー
จัดระเบียบโกดังครับ :)

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
ไม่ต่ออะไรค่ะ  เพราะปีที่แล้วต่อหนักมาก พักผ่อนกับสีน้ำ  ;D

ไว้กลางๆปีค่อยต่อ  ;)