ผู้เขียน หัวข้อ: ใคร เคยไปเดินเซ็นทรัลเวสเกรต ไหมครับ  (อ่าน 1156 ครั้ง)

ออฟไลน์ แอนโทนี่™

• Newbie
  • *
  • สวัสดีครับพอดีกำลังหัดเล่นเลโก้อยู่น้าครับ.
ใคร เคยไปเดินเซ็นทรัลเวสเกรต ไหมครับ
« เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2016 / 06:15:33 PM »
ผมเคย ไปเห็น ทอยอาร์อัสที่นั่นอยู่อะน้าแต่ยังไม่เคยเข้าไปเลยครับ :-\
ขอถามคนที่เคยไปที่นั่นแล้วว่า ที่นั่นมีมินิฟิก ไหมครับ หรือชุดเลโก้ซิตตี้ก็ดีครับ ขอบคุณครับ :-*
♥ž◘ฝากตัวด้วยนะครับ◘♥

ออฟไลน์ Venage

• Jr. Member
  • **
Re: ใคร เคยไปเดินเซ็นทรัลเวสเกรต ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2016 / 06:20:12 PM »
ตามความคิดผม (ถึงจะไม่เคยไปที่นั่น  :P) tru น่าจะมีเกือบทุกสาขานะครับ(ที่ future park zpell หลายอาทิตย์ก่อน เห็นลด 15%)
May the money be with you

ออฟไลน์ akumaTG

• VIP
  • Full Member
  • *
Re: ใคร เคยไปเดินเซ็นทรัลเวสเกรต ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2016 / 09:05:37 PM »
ผมเคย ไปเห็น ทอยอาร์อัสที่นั่นอยู่อะน้าแต่ยังไม่เคยเข้าไปเลยครับ :-\
ขอถามคนที่เคยไปที่นั่นแล้วว่า ที่นั่นมีมินิฟิก ไหมครับ หรือชุดเลโก้ซิตตี้ก็ดีครับ ขอบคุณครับ :-*

ถ้ามี ToyRUs ก็มีเลโก้ขายแน่นอนครับ หรือไม่ก็ไปดูในส่วนของห้างเซ็นทรัลก็ได้นะ