ผู้เขียน หัวข้อ: ญาติจะไปฮ่องกง พักที่ Silka hotel  (อ่าน 1869 ครั้ง)

ออฟไลน์ khongaphan733

• Newbie
  • *
ญาติจะไปฮ่องกง พักที่ Silka hotel
« เมื่อ: 29 มิถุนายน 2016 / 08:18:05 PM »
แถวใกล้ๆ ที่พัก Silka hotel มีร้านขาย lego ไหมครับขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ zero

• Verified Member
  • Jr. Member
  • *
Re: ญาติจะไปฮ่องกง พักที่ Silka hotel
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2016 / 09:08:23 PM »
ใกล้ in poimt เลยครับน่าจะเดินไปไม่ยากเท่าไหร่

ออฟไลน์ tumnisit

• Newbie
  • *
Re: ญาติจะไปฮ่องกง พักที่ Silka hotel
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2016 / 09:47:24 AM »
เดินไป in'point ได้ครับ เดินตามทางไปใต้ดิน Yau Ma Tei ครับ

ออฟไลน์ sKKK

• Verified Member
  • Sr. Member
  • *
  • CastleMania
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2016 / 10:01:25 AM »
แปะแผนที่ให้ครับ
ลืม In's Point  HongKong ไปได้ไงน่ะ  :P

ดูรูปแรกกับรูปสุดท้าย หมอเอ่ยอ้วนขึ้นนะ
กะลังพยายามลดอยู่ครับพี่  :-[
<=====[}=@ sKingdoM @={]=====>

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2016 / 11:16:22 AM »
ขอบคุณมากเลยครับ

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • คนเล่นของเล่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2016 / 11:20:07 PM »
แผนที่จาก Silka Hotel ที่เป็นกากบาทเขียว ไป ins'Point  จุดแดง ครับ

เข้าไปแล้วขึ้นบันไดเลื่อน จะเจอร้านตรงหัวมุม ไม่ให้คนเข้าร้าน ร้านนั้นแนะนำ*** ราคาดีสุดฮะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มิถุนายน 2016 / 11:30:00 PM โดย BangGamo »

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2016 / 06:30:02 PM »
 :) :) ;)ขอขอบคุณ BangGamo ,  sKKK , tumnisit , zero  :) :) ;) ต้องรบกวนอีกครับ ตะกี้คุยกับญาติบอกว่า ไกด์เปลี่ยน ที่พักเป็น โรงแรม panda ครับ รบกวนผู้รู้ อีกซักนิดได้ไหมครับ ญาติจะกลับวันอาทิตย์แล้วครับ ขอความอนุเคราะห์หน่อยครับ 

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • คนเล่นของเล่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2016 / 12:09:06 AM »
:) :) ;)ขอขอบคุณ BangGamo ,  sKKK , tumnisit , zero  :) :) ;) ต้องรบกวนอีกครับ ตะกี้คุยกับญาติบอกว่า ไกด์เปลี่ยน ที่พักเป็น โรงแรม panda ครับ รบกวนผู้รู้ อีกซักนิดได้ไหมครับ ญาติจะกลับวันอาทิตย์แล้วครับ ขอความอนุเคราะห์หน่อยครับ

ผมลองหา Panda Hotel ใน google map ถ้าไม่ผิดที่ ผมว่ามันไกลจากมงก๊กมากๆ แนะนำว่าให้ญาติใช้รถไฟฟ้า MRT มาลง  Yau Ma Tei ดีกว่าครับเพราะตึก In's Point ก็ใกล้สถานนีนี้อยู่