ผู้เขียน หัวข้อ: [MOC] Chronos Basement : ฐานทัพ ผู้พิทักษ์กาลเวลา  (อ่าน 6071 ครั้ง)

ออฟไลน์ Calla22

• VIP
  • Full Member
  • *
Re: [MOC] Chronos Basement : ฐานทัพ ผู้พิทักษ์กาลเวลา
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2015 / 09:59:37 PM »
ไม่น่าเชื่อ!!!!!!!!!!!! เจไดม่วงจะทำฐานทัพได้สวยขนาดนี้!!!!!! สุดยอดไปเลยชิ้ววววววว

ปล. อยากเห็นของจริงเลยแฮะ >_<

เอาไปเลย  10 คะแนนเต็ม 10 คะแนนเต็ม 10 คะแนนเต็ม!!!!!! :P

ออฟไลน์ Arya

• Newbie
  • *
Re: [MOC] Chronos Basement : ฐานทัพ ผู้พิทักษ์กาลเวลา
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2015 / 02:57:06 AM »
สุดยอดเลยครับพี่ชิ้ว ฐานทัพสวยสุดๆ ใหญ่ด้วย รายละเอียดเยอะมาก การ์ตูนก็สนุก โปรเจคนี้ใช้เวลาทํานานแค่ไหนครับ

ปล.อุตส่าห์มีตัวผมด้วยดีใจจุง

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2015 / 09:32:39 AM »
ไม่น่าเชื่อ!!!!!!!!!!!! เจไดม่วงจะทำฐานทัพได้สวยขนาดนี้!!!!!! สุดยอดไปเลยชิ้ววววววว

ปล. อยากเห็นของจริงเลยแฮะ >_<

เอาไปเลย  10 คะแนนเต็ม 10 คะแนนเต็ม 10 คะแนนเต็ม!!!!!! :P
ขอบคุณครับ แพนด้าม่วง ;)
ของจริงคงจะต้องมาดูเองที่ กทม ละ

คะแนนอะไรจะเยอะเน้นและเวอร์ขนาดนั้น มิใช่น้องพิมฐานะครับ  ::)

สุดยอดเลยครับพี่ชิ้ว ฐานทัพสวยสุดๆ ใหญ่ด้วย รายละเอียดเยอะมาก การ์ตูนก็สนุก โปรเจคนี้ใช้เวลาทํานานแค่ไหนครับ

ปล.อุตส่าห์มีตัวผมด้วยดีใจจุง
ขอบคุณครับน้องคิด  8)
ห้องแล๊ปดูเล็กมากๆเลย พื้นที่มีจำกัด เอ๊ะ!! หรือบริคมีจำกัด
โปรเจคนี้ใช้เวลาไป 2-3 เดือน แต่ได้ทำจริงๆประมาณ 3-4 วันอ่าครับ

ออฟไลน์ sKKK

• Verified Member
  • *
  • CastleMania
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2015 / 10:19:37 AM »
moc ฐานบัญชาการสวยดีครับ รายละเอียดเยอะมาก
นี่แค่ตอนแรก เปิดตัวแนะนำตัวละครใช่ป่ะ
รอติดตามชมตอนชิ้วถูกลักหลับ... เอ้ย ตอนต่อไป  :P
<=====[}=@ sKingdoM @={]=====>

ออฟไลน์ Modsystem

• Verified Member
  • Full Member
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2015 / 11:18:49 AM »
 รู้สึกมีความสุขมากที่ได้เห็นฉากงามๆและการดำเนินเรื่องที่ลื่นไหล :D
ปล ชอบผมตัวเองแบบนี้จัง ;)
ทำต่อไปเรื่อยๆครับ มาให้กำลังใจทุกคนเลย อยากเห็นฉากยาวๆสวยๆแบบนี้เรื่อยๆเลย

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2015 / 08:19:12 PM »
moc ฐานบัญชาการสวยดีครับ รายละเอียดเยอะมาก
นี่แค่ตอนแรก เปิดตัวแนะนำตัวละครใช่ป่ะ
รอติดตามชมตอนชิ้วถูกลักหลับ... เอ้ย ตอนต่อไป  :P
ขอบคุณครับพี่เอ่ย  ;)
อันนี้แค่แนะนำตัวละครแบบคร่าวๆครับผม

รู้สึกมีความสุขมากที่ได้เห็นฉากงามๆและการดำเนินเรื่องที่ลื่นไหล :D
ปล ชอบผมตัวเองแบบนี้จัง ;)
ทำต่อไปเรื่อยๆครับ มาให้กำลังใจทุกคนเลย อยากเห็นฉากยาวๆสวยๆแบบนี้เรื่อยๆเลย
ดีใจที่พี่มดชอบครับ อิอิ  :D
ว่าจะไม่ MOC ฐานแหละครับพี่ เปลืองบริคมากๆ แต่ว่าจะดูสิ่งก่อสร้างภาคใหม่แล้ว MOC เอาแทนอ่าครับ

ปล. อาจจะเป็นฐานอีกก็เป็นได้ อิอิ  :P