Main Forums > ของเล่นอื่นๆ

รวมๆกันไป ใส่ไหใส่เข่ง

<< < (2/3) > >>

VpV:
ภาพดุ๊กดิ๊กน่ารักจริงๆครับของสะสมอื่นๆเพียบเลยนะครับ  ;D

HiluxVigo™:
พิรามิดฟาโรห์ ลูกเล่นเยอะดีจริงๆครับ

ป.ล.กรุพี่เจี๊ยบ มีหลากหลายของเล่นมากๆ

ĸayan:
เห็นแล้วอยากได้ปิรามิดมาครอบครอง สวยน่ารักจังครับ :)

AWESOME:
โมเดลของสะสมเพียบเลย   พีระมิดกับสฟิงซ์งามมาก  มีลูกเล่นน่ารักด้วย   :)
ภาพดุกดิกก็ดีนะครับ   แต่บางรูปอยากดูชัดๆนี่ต้องรอวนดูหลายรอบเลยอ่ะ  ???

jeaba:

--- อ้างจาก: colour12 ที่ 08 มกราคม 2015 / 08:38:33 AM ---ของในไหในเข่งเยอะจังค่ะ 55555...
ชุดฟาโรห์ playmobil ดูกี่ครั้งก็สวย :D

--- End quote ---

--- อ้างจาก: LegoKnightz ที่ 08 มกราคม 2015 / 08:48:56 AM ---จริงครับ playmobil สวยจริงๆ เพิ่งรู้ว่ามียุคฟาโรห์ ยุคเดียวกับพี่เจี๊ยบเลยครับ  :P

--- อ้างจาก: pumpkin ที่ 08 มกราคม 2015 / 10:49:18 AM ---ชุดฟาโรห์ดูใหญ่มากเลยครับพี่เจี๊ยบ
เห็นหุ่นเหล็กของพี่เจี๊ยบแล้วนึกถึงหุ่นเหล็กของตัวเอง ไม่รู้เอาไปเก็บไว้ไหนแล้ว

--- อ้างจาก: VpV ที่ 20 มกราคม 2015 / 01:17:55 PM ---ภาพดุ๊กดิ๊กน่ารักจริงๆครับของสะสมอื่นๆเพียบเลยนะครับ  ;D

--- อ้างจาก: HiluxVigo™ ที่ 27 มกราคม 2015 / 09:34:57 PM ---พิรามิดฟาโรห์ ลูกเล่นเยอะดีจริงๆครับ

ป.ล.กรุพี่เจี๊ยบ มีหลากหลายของเล่นมากๆ

--- อ้างจาก: kayan ที่ 27 มกราคม 2015 / 10:46:15 PM ---เห็นแล้วอยากได้ปิรามิดมาครอบครอง สวยน่ารักจังครับ :)

--- อ้างจาก: AWESOME ที่ 28 มกราคม 2015 / 08:45:58 AM ---โมเดลของสะสมเพียบเลย   พีระมิดกับสฟิงซ์งามมาก  มีลูกเล่นน่ารักด้วย   :)
ภาพดุกดิกก็ดีนะครับ   แต่บางรูปอยากดูชัดๆนี่ต้องรอวนดูหลายรอบเลยอ่ะ  ???

:) แหม!มีคนชอบปิรามิดหลายคนนะ ของที่เห็นก็เริ่มจาก MBK สมัยที่ชั้นสี่ยังปูผ้าขายของกันและที่ CEN ลาดพร้าวสมัยนั้นครับ...ตอนได้ปิรามิดมา ได้มาสองชุด50% อีกชุดอยู่ที่เพื่อนครับ ป่านนี้ไม่รู้จะแกะหรือยัง?

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version