Themes > LEGO Town

[MOC] 40107 :การละเล่นบนดาวHoth

(1/2) > >>

Modsystem:

พอทุกอย่างลงตัว กระบวนการเริ่มอย่างไวมากๆ
ภาพนี้เหมือนอยู่ในหัวผมมาสักพัก แต่ดาราอยู่กันคนละที่
งานนี้ต้องรวบรวมบรรดาเซเลบไว้มาก กว่าจะclear คิวได้

ภาพมุมบนถ่ายโดยยานsnowspeeder บินโฉบมาพอดี 8)

เหล่าบรรดากองเชียร์ และเซเลบ!

เป็นการละเล่นพื้นบ้านที่ใกล้สูญหายของดาวHoth
เหล่ากบฏและสมพันธ์ก็พยายามอนุรักษ์
รักษาความเป็นHoth ให้เยาวชนรุ่นหลังสืบไป
 ;D

อันนี้แถมนิด ว่าขึ้นไปได้ไง.....

อันนี้เบื้องหลัง ระเบียงดาดฟ้าตากผ้าStudio!
ถึงแม้นภาพจะออกมาเย็น แต่เบื้องหลัง เหงื่อไหลเป็นทางเลยครับ
setฉากอย่างไว ถ่ายอย่างเร็ว เพราะไม่ไหว ร้อนครับ

จ่ามด จากค่ายฝึกผู้กองยอดรัก

ปล_ทันมั้ยพี่เสือ

Tiggr:
นั่งแบ่งฝั่งกันชัดเจนเลย  ดาราประกอบเยอะกว่าในเซ็ทเยอะเลยนะครับ อิอิ   :P

ปล.ทันอยู่ครับ ท่านที่ยังไม่ได้ส่งการบ้าน ส่งเร็วหน่อยก็ดีครับ ไม่ต้องรอใกล้เวลาปิดก็ได้    :D

VpV:
เป็นการใช้เวลาว่างที่เป้นประโยชน์มากครับ พอถ่ายใกล้ๆแล้วดูยิ่งใหญ่อลังจริงๆ ;D

colour12:
มาช้าแต่เยอะค่ะ  เป็นกองทัพอลังการมากๆ ;D
ปล. เบื้องหลังแบบนี้นี่เอง อิอิ  :P

puichiu:
ดี ไม่ทำหิมะ ด้วยนะครับ พี่มด  :P
ขูดโฟมมันส์มือเลย + ตอนเก็บงานช้าง 555+

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version